HESLB wapewa wiki mbili kuhakiki waliokosa mkopo


SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
Katibu mkuu wa wizara ya Elimu amewaagiza bodi ya mikopo kupitia upya wale waliokosa mkopo na walopata mkopo ila haki itendeke kwa kila mmojawajo.
My take:
Wanafunzi zaidi ya 800 inasemekana wamekosea kujaza form za mikopo ndio maana wakakosa mkopo. Wana JF ni kwanini bodi ya mikopo haikuwapa taharifa hao wanafunzi kabla ila warekebishe makosa hayo pia je bodi wameweka fungu la hao wanafunzi 800 endapo wakikamilisha kujaza izo fomu za bodi. Pia natatizwa na wale walioambiwa NO PRIORITY hivi kweli HESLB NA TCU wakati wa kuapply vyuo mbona hakukua na kozi zilizoandikwa NO PRIORITY ila wameshachaguliwa uku ukiwa na uwakika wa mkopo leo Heslb inakurupuka na kusema No Priority.
Nawasilisha
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
8
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 8 0
Upuuzi sana - mtu anakwenda somea udaktari anaandikiwa "SCIENCE - NO LOAN". Nchi hii watu wanafanya kazi huku wakiwa "wamevuta bangi" sijui?? MUNGU IBARIKI NCHI YETU NA WANANCHI WAKE NA SIO VIONGOZI WAKE.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Upuuzi sana - mtu anakwenda somea udaktari anaandikiwa "SCIENCE - NO LOAN". Nchi hii watu wanafanya kazi huku wakiwa "wamevuta bangi" sijui?? MUNGU IBARIKI NCHI YETU NA WANANCHI WAKE NA SIO VIONGOZI WAKE.
<br />
<br />
acha kusingizia bangi.
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
Upuuzi sana - mtu anakwenda somea udaktari anaandikiwa &quot;SCIENCE - NO LOAN&quot;. Nchi hii watu wanafanya kazi huku wakiwa &quot;wamevuta bangi&quot; sijui?? MUNGU IBARIKI NCHI YETU NA WANANCHI WAKE NA SIO VIONGOZI WAKE.
<br />
<br />
Ninachofikiria kuna mchezo mchafu umechezeka kati ta TCU na HESLB ndio maana mwaka huu wamekuja kivingine kabisa kwani kuna madogo hawana vigezo vya kupata mkopo ila mmojawapo alikuwa anasema mimi nimechaguliwa chuo pia ninamkopo kabla ya TCU NA HESLB hawajatoa wanafunzi waliochaguliwa kwenda chuo na pindi walipotoa ni kweli amechaguliwa chuo alichosema na kapata mkopo. Kwa staili hii sijui tunaelekea wapi wenye haki kanyimwa kapewa asiyestaili.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Wautumie muda waliopewa kwa umakini mkubwa ili kuepusha Vurugu za Maandamano na watende haki pia, kwani hatutaki majibu ya kipindi kile ya wazazi wasio na watoto.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
8
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 8 0
Wautumie muda waliopewa kwa umakini mkubwa ili kuepusha Vurugu za Maandamano na watende haki pia, kwani hatutaki majibu ya kipindi kile ya wazazi wasio na watoto.
Kweli kabisa!!
Wote huu ni usanii ambao Nyerere aliukataa baada ya kuleta mfarakano kati ya maKabwela na wale wenye nacho waliopata msamaha wa kulipa karo ya watoto wao sekondari wakati wale wa makabwela wakinyimwa misamaha - wakati huo pia ulikuwepo usanii huu wa kujaza jaza mijifomu ya msamaha wa kulipa karo sekondari. Mfumo kama huu hauwezi kuwa fair.

Kama CDM wanaona upo uwezekano wa kusomesha vijana bila kulipia kwa nini serikali hii "SIKIVU" isiwakopeshe wanafunzi wote vyuo vikuu ili baada ya kujiajiri / kuajiriwa waweze rejesha mkopo. Mtu asiniambie upuuzi wa SERIKALI HAINA HELA - let it cough it out.
 
N

N2nde

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
N

N2nde

Member
Joined Sep 2, 2011
21 0 0
sirikale hii ina pesa nying ming cha mcng wa2rekebshie cheda e2 then 2angalie wat nxt...
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
mi nadhan JK hana taarifa khs mikopo ya mwaka huu jinsi ilivyotolewa , pengine angetoa tamko.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
mi nadhan JK hana taarifa khs mikopo ya mwaka huu jinsi ilivyotolewa , pengine angetoa tamko.
<br />
<br />
nime mtweet, haja retweet, anajibu wengine, kaona ujumbe wangu, kauupuzia. So taarifa anayo, tatizo anaamin sana taarifa za mezani, anakera kwa kweli. Aaaaargg, mtu km Kagame, unajibu kla mtu aliye mtweet hiyo ndiyo maana ya social network unakua karibu na watu usiyoweza kumeet nao km kiongoz mkubwa. Badilika baba Riz 1.
 

Forum statistics

Threads 1,250,944
Members 481,523
Posts 29,751,844