HESLB ni kielelezo cha wababaishaji


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,877
Likes
22,714
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,877 22,714 280
Miongozo walioitoa hivi juzi inaonyesha kuwa maombi ya mikopo kwa elimu ya juu 2016/2017 kuanzia 27/6/2016 hadi tarehe 31/7/2016. Maajabu ukiingia kwenye website yao kufanya maombi unakutana na tangazo kwamba ''we have not opened our online Loan Application System for 2016/2017. We will notify members of the public when the system is opened.
Please wait !'' wakimaanisha ''Hatujaanza Kupokea maombi ya mkopo kwa njia ya mtandao kwa mwaka 2016/2017. Tutaujulisha umma tukianza kupokea.
Tafadhali Subiri ! ''
Tanzania ni nchi ya ubabaishaji sana
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,926
Likes
9,382
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,926 9,382 280
Hivi Bado Mpaka Leo Wewe Hujawajua Watawala Wa Tz Wanaokarabati Ofisi Kwa Bilioni Nane?
 
B

benlouren

Senior Member
Joined
Nov 16, 2015
Messages
121
Likes
58
Points
45
B

benlouren

Senior Member
Joined Nov 16, 2015
121 58 45
afu daah asee yan hawa watu wababaishaji ad shida wametunyima mikopo watoto yatima tena wawakulima wakawapa hao watoto wao na watoto wa wakubwa wenzao af then watu wanalopoka et tuwe wazalendo tutakuaje wazalendo wakati nchi yenyewe haitufanyii uzalendo..........???
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923