Heri serikali ya kikoloni kuliko hii ya ccm

Heri serikali ya kikoloni kuliko hii ya ccm

mpingomkavu

Member
Joined
Nov 26, 2010
Posts
94
Reaction score
0
Tangu tumepat uhuru tumekuwa tukiongozwa na serikali ya ccm,lkn walichokifanya ukilinganisha na ile ya kikoloni utaona wakoloni walifanya mambo makubwa sana kuliko hawa mafisadi sasa tuombe wakoloni warudi na ccm waachie ngazi
 
Hawa wa sasa ni waporaji inauma, natamani nyerere afufuke
 
Mkoloni alijenga reli ya kati,kaskasini,kusini.barabara hata kama si za lami!Alileta mbegu za mazao ya biashara katani,kahawa,karanga,pamba etc,wananchi walipata ajira katika mashamba makubwa.Darasa la 4 la mkoloni sawa na form 6 ya sasa.huduma ya afya ilikua ya uhakika dawa za germany sii za india au china dozi huponi
 
huwajui wakoloni ndo maana unalingania na ccm,usingeweza kuvaa viatu
 
Kwanza ninawapongeza kwa kutambua kuwa ccm siyo wa kuwachekea, wasonge mbele na maandamano hayo, ingawa bado sijawaelewa kitu kimoja wao ni chama cha upinzani au ni mshirika mwenza wa serikali ya ccm , unawezaje kuwa serikalini bado unalitaka joho la upinzani, hivi 2015 watawaambia nini wazanzibari, kuwa serikali imeshindwa kutekeleza ilani yake ya uchaguzi wakati wao leo na kesho ni sehemu ya serikali hiyo hiyo, je siyo wamenaswa katika mtego bila kujijua, na baada ya kugundua hawana la kufanya zaidi ya kukubali yaishe? Naomba nitoeni ushamba.
 
Kwanza ninawapongeza kwa kutambua kuwa ccm siyo wa kuwachekea, wasonge mbele na maandamano hayo, ingawa bado sijawaelewa kitu kimoja wao ni chama cha upinzani au ni mshirika mwenza wa serikali ya ccm , unawezaje kuwa serikalini bado unalitaka joho la upinzani, hivi 2015 watawaambia nini wazanzibari, kuwa serikali imeshindwa kutekeleza ilani yake ya uchaguzi wakati wao leo na kesho ni sehemu ya serikali hiyo hiyo, je siyo wamenaswa katika mtego bila kujijua, na baada ya kugundua hawana la kufanya zaidi ya kukubali yaishe? Naomba nitoeni ushamba.
We mngoni..................hebu kaanze kule kwenye kujitambulisha................... Hauliiiiiiiii hauliiiiiiii.........Mbona unakula..........???? Sorry wote of topic.............

Back to topic................... wakoloni siwataki na ccm siitaki.................. kwangu mimi hapo ni sawa na kuchagua kati ya kongagi na VAT 69 wakati zote ni pombe kali...........
 
Kutawaliwa tena na Mkoloni?

Awatawale watu wengine, si Watanzania.

Mtoa hoja anahitaji ukombozi wa kimawazo!
 
Kiuchumu mkoloni alikuwa makini kuliko hao wa ccm. Inavyoonekana asingekuja mkoloni kusingekuwa na Reli kwani tangu atoke Mjerumani hakuna kilicohendelea katika reli hiyo. Alitachareli ya njia moja, mpaka sasa ni ile ile. Wenzetu katika nchi zilizoendelea wanategemea sana reli katika katika usafiri wa mizigo na abiria, sisi ndo tunazidi kuua hata hiyo aliyoacha Mjerumani
 
Ukoloni tena, kweli jazba za wabongo wakati mwingine ni hatari mtu kwa hiyari yake ataka wakoloni wamtawale basi utawaliwe peke yako wakati wengine tunatafakari kutatua matatizo yaliyopo.
 
Acheni unafiki kwani hamtawaliwi na Wakoloni? Si wamebadili jina tu? Mna Uhuru gani nyie? Wa kwenda mnako taka? maamuzi ya mstakabali wa nchi yenu mnafanya nyie? si wanafanya wao nyie mnatia saini? tena mahotelini kwao huko! Mkiomba msaada wa barabara wa bilioni mbili wao wana chukuwa dhahabu za trilioni tatu! Mna uhuru nyie? Hivi kwa mfano wakisema sasa basi tusijuane kwa lolote mtafanyaje? wakati bajeti yenu inategemea wao zaidi ya nusu? Acheni kumzodoa mtoto wa watu amefikiri sawa kabsa mwacheni aseme ana hasira!!!!!!!!!!!! ni kama mfiwa mwache alie apunguze majonzi ndipo mwanze kumhoji sasa tutazika wapi? Viginevyo hamtaelewana WAJAMENI!!!!!!
 
cha kuenzea kuna mzungu 1 huko marekani aliandaa program na kusema BLACK DNT READ AND IF YOU TO HIDE THE SECRETS OF SUCCES TO BLACK PEOPlE,PUT IN WRITINGS. Hakuishia hapo alisema kua sasa wanatutawala kwakutumia kalam na karatasi kutupangia kila kitu huku wakiwa huko huko kwao ila vibaraka wao akina mkwere na mafisadi wenzao wanasimamia maslah ya mabwana zao wa huko.
 
Mkubwa wakoloni hapana.... na hata CCM hapana vilevile!!!
 
wakoloni wangekua na roho kama za viongozi we2 wa sisiem (mafisadi) nadhani wangeliangamiza waTZ enzi hizo ili waimiliki nchi wao, maana hawasisiem ni watz wenzetu lakini wanavyotuchukulia na kutufanyia....mmh! Mungu liokoe Taifa hili
 
Tema mate chini

kwa lipi baya alilosema...

Me cshangai kijana anayeona bora kuzaliwa mbwa ulaya kuliko **** raia Tz.....
We toka unakuwa serikali imekufanyia jambo gani linalokumotivate wewe uwe mzalendo....? Me hakuna zaidi inanifundisha kujilimbikizia mali ndo njia ya kuwa na gudlyf.... Pia unafiki,uzandiki na ulofa wa kuona uongo ndo ukweli (unga wa ndele)... mfano ni raisi wetu na wafanyakazi aliongea uongo akapigiwa makofi na wazee... Hapa nina hofu na unafiki wa ¤¤¤¤ wetu..,
Ila tukirudi kwa mkoloni alijenga reli ambayo imetushinda...viwanda vidogovidogo vilivyouliwa na viongozi wetu.....
Niisifu serikali yetu kwa lipi jema walilofanya kwa wananchi wake kama imeshindwa kuwajali wanafunzi( baba kushindwa kumjali mtoto wake ) asifiwe kwa lipi.......?
 
Mkubwa wakoloni hapana.... na hata CCM hapana vilevile!!!

sasa bora nani.....? Hv hata marais nao tunataka substution....!!! Kuwa specific bwana me bora mkoloni alitujengea reli na shule bora tofauti na hizi za kata....
 
Back
Top Bottom