Herbatical equivalent (special threads)

Herbatical equivalent (special threads)

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Posts
23,092
Reaction score
28,215
Tujuzane kuhusu uwiano wa tiba asili kwa mlingano wa tiba za kisasa,na jinsi ya kutumia kufikia kiwango cha tiba kusudiwa.
>>Kuna wimbi la vijana wetu kuwa na mwili na sura za kizee,na wazee wetu wale wanaojitambua kwa kula vitu ambavyo mwili huitaji,kuonekana bado vijana sana,
Mwili ni matunzo pamoja na kula vitu vizuri na kupunguza pombe,sisemi tusinywe hapana Bali tupunguze!

1000004748.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom