Henry Joseph na Redondo Warudi Simba A

Henry Joseph na Redondo Warudi Simba A

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
Wasalaa

chanzo cha taarifa hii ni mm mwenyewe ambaye nilikua mazoezini jioni ya leo




  1. Henry Joseph Shindika amerudi Simba A na leo amechezeshwa kikosi cha kwanza kuashiria kuanzishwa kayika mechi ijayo na Ashanti
  2. Ramadhan Redondo naye ndani ya nyumba na ameanzishwa kikosi cha upande wa pili
  3. Kocha Abdallah Kibaden Mputa "amesimamia: mazoezi ya leo tofauti na ilivyotaarifiwa na Magazeti kwamba ametalakiwa Simba-ooops na Julio alikuwepo japo hakufundisha/shiriki kabisa
  4. Andrew Ntalla(kipa aliyesajiliwa nafasi ya Kaseja!!!) hata mazoezi anasotea benchi
  5. Owino na Chollo hawakufanya mazoezi kabisa

Kwa Wapenzi wa Simba tu
 
Nimesahau, Gilbert Kaze ndani ya nyumba aki double na Hassan Khatibu (huenda Owino akawa nje)
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom