Help!!!!!!!!!!!!

22nd

JF-Expert Member
Aug 1, 2010
497
195
hEY gUYS,
Naomba mnisaidie, nina External Drive ya Seagate 1TB, nimeigawanya mara nne(partitions). I dont know what went wrong today, nilikuwa najaribu ku backup my files from laptop but drive imekuwa RAW,bad drive.
ukiiweka kwenye Desktop ndio haisomi kabisa, yaani haionekani.
kuna uwezekano wa kuricover? and do I hava to trust it any more?
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
5,945
0
hEY gUYS,
Naomba mnisaidie, nina External Drive ya Seagate 1TB, nimeigawanya mara nne(partitions). I dont know what went wrong today, nilikuwa najaribu ku backup my files from laptop but drive imekuwa RAW,bad drive.
ukiiweka kwenye Desktop ndio haisomi kabisa, yaani haionekani.
kuna uwezekano wa kuricover? and do I hava to trust it any more?
1st stop manufaturer website wwa HDD pia wana forum zao kama hii Thead kuhusu seagate HDD kuwa RAW pia au hii au google

Ukienda kwenye tovutu ya seagate na kudadavua unaweza kukuta labda kuna hata nyenzo ya kudeal na hilo tatizo. Othewise subiri wataalama walikutana na hilo tatizo wakujulishe walitatuaje
 

22nd

JF-Expert Member
Aug 1, 2010
497
195
1st stop manufaturer website wwa HDD pia wana forum zao kama hii Thead kuhusu seagate HDD kuwa RAW pia au hii au google

Ukienda kwenye tovutu ya seagate na kudadavua unaweza kukuta labda kuna hata nyenzo ya kudeal na hilo tatizo. Othewise subiri wataalama walikutana na hilo tatizo wakujulishe walitatuaje
Thanks, nimejaribu kusoma ila sijatatua tatizo langu,nimejaribu kuwatumia email ila sijui watanijibu lini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom