Help with the tv series SECOND CHANCE a.k.a El cuerpo del deseo (2005– )

Help with the tv series SECOND CHANCE a.k.a El cuerpo del deseo (2005– )

Mkalibari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
659
Reaction score
400
jaman wa jamvi nani anaweza kunisaidia nikapata hii kitu ya second chance kwenye English version na isiwe kwenye cd zile za alibaba!
mwenye msaada anisaidie ndugu zangu naipenda sana hii kitu Mastercuerpoflat_sm99.jpg [h=1][/h]
 
inaonekana ni nzuri,mambo ya mexico au venezuela?
Nalog off
 
inaonekana ni nzuri,mambo ya mexico au venezuela?
Nalog off

Ni wamexco mkuu,iliwahi kuoneshwa na itv hapa tz so nilikosa kuona sehem za mwanzoni na mwishoni lakini pia bado natamani kurudia hata pale nilipo tazama tayari coz hii kitu ni yaukweli sana.
 
Ni wamexco mkuu,iliwahi kuoneshwa na itv hapa tz so nilikosa kuona sehem za mwanzoni na mwishoni lakini pia bado natamani kurudia hata pale nilipo tazama tayari coz hii kitu ni yaukweli sana.
wamexico wako vizuri sana kwenye maswala ya tamthilia.
Nalog off
 
wamexico wako vizuri sana kwenye maswala ya tamthilia.
Nalog off

Yeah wako poa sana ila kwa bahat mbaya mi sikuwahi hata kutazama tMthilia nyingine kutoka kwao ispokua hii tu.na nikatokea kuipenda sana.....washawasha
 
Ni wamexco mkuu,iliwahi kuoneshwa na itv hapa tz so nilikosa kuona sehem za mwanzoni na mwishoni lakini pia bado natamani kurudia hata pale nilipo tazama tayari coz hii kitu ni yaukweli sana.

Baadaye ilirudiwa kuonyeshwa CAPITAL TV. Kwa kweli ilikuwa imetulia sana!!
 
jamnai jamani nami naiihitaji kwa gharanma yoyote. Sijui kama kuna tamthilia nzuiri kama hii na labda Camila. Wadau nilekezeni ntaipataje. na hakika watu wa media kama ITV wanapita tunaomba irudiwe!
 
jamnai jamani nami naiihitaji kwa gharanma yoyote. Sijui kama kuna tamthilia nzuiri kama hii na labda Camila. Wadau nilekezeni ntaipataje. na hakika watu wa media kama ITV wanapita tunaomba irudiwe!
Nenda kanunue cd
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom