Help in iphone please

Help in iphone please

Bratherkaka

Senior Member
Joined
Apr 30, 2012
Posts
101
Reaction score
10
NAOMBA msaada wakuta line., !! kama nitaweza kufanya at home plz!..,,. bila kwenda kwa fundi.
 
Haujaeleweka, unaoma msaada wa kuta line? Kama ulimaanisha kukata mbona ni simple sana aisee, chukua mkasi ichonge mpaka ifikie size ya kuenea kwenye hicho kibati cha line cha iPhone, kuwa makini usiikate sehem ya contacts itakula kwako! Anza kwa kuipunguza taratibu kila upande kwa kufuata muundo wake, baadae unaweza kufanya resize za mwisho kwa kuisugua na nail cuter mpaka ifit!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom