Help direction to oil com Tanzania main branch!

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,099
2,000
Hello!
Rejea kichwa cha bandiko hili hapo juu,naomba kuelekezwa zilipo office za oil com main branch,natanguliza shukrani!
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,677
2,000
Kwani wewe upo wapi?Oil com ipo kurasini Dar es salaam. Kama ni daladala ukitokea k/koo panda magari ya mtongani yanayopitia shimo la udongo. Yanapark pale karibu na geti la shule ya uhuru k/koo. Ukishapanda utashuka geti namba 5 bandarini. ukishuka utaona matank yao ya mafuta upande wa pili..+255 22 2125 312. mia
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,099
2,000
Kwani wewe upo wapi?Oil com ipo kurasini Dar es salaam. Kama ni daladala ukitokea k/koo panda magari ya mtongani yanayopitia shimo la udongo. Yanapark pale karibu na geti la shule ya uhuru k/koo. Ukishapanda utashuka geti namba 5 bandarini. ukishuka utaona matank yao ya mafuta upande wa pili..+255 22 2125 312. mia
nashukuru kwa mwitikio wako wa upesi,natokea Tabata,nashukuru kwa mwongozo wako!
 

illegal migrant

JF-Expert Member
Oct 18, 2013
1,275
2,000
Kwani wewe upo wapi?Oil com ipo kurasini Dar es salaam. Kama ni daladala ukitokea k/koo panda magari ya mtongani yanayopitia shimo la udongo. Yanapark pale karibu na geti la shule ya uhuru k/koo. Ukishapanda utashuka geti namba 5 bandarini. ukishuka utaona matank yao ya mafuta upande wa pili..+255 22 2125 312. mia
[/Q

mkuu ulipotelea wapi aise huku walikuwa wamejaa watoto tuzilimisi sana mia
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,677
2,000
Kwani wewe upo wapi?Oil com ipo kurasini Dar es salaam. Kama ni daladala ukitokea k/koo panda magari ya mtongani yanayopitia shimo la udongo. Yanapark pale karibu na geti la shule ya uhuru k/koo. Ukishapanda utashuka geti namba 5 bandarini. ukishuka utaona matank yao ya mafuta upande wa pili..+255 22 2125 312. mia
[/Qmkuu ulipotelea wapi aise huku walikuwa wamejaa watoto tuzilimisi sana mia
Hahahaaaa....!!!. Heshima yako mkuu. Mi nipo sema mihangaiko ya hapa na pale yanafanya tusionekana kwa muda mdogo. Pamoja sana mkuu. mia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom