• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

hello

J

Jomas

Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
54
Points
0
J

Jomas

Member
Joined Nov 30, 2012
54 0
Naomba ukaribisho,ukiwemo pia na mwongozo kutoka kwa wanajamii
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,858
Points
2,000
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,858 2,000
Karibu ila usichangie pumba hapa jamvini.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,349
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,349 2,000
Karibu sana JF.
 

Forum statistics

Threads 1,405,645
Members 532,072
Posts 34,491,837
Top