hello..!!

U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,197
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,197 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidipo.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,252
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,252 2,000
Yule Mtambuzi mwingine ni ndugu
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,921
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,921 2,000
We mgeni unajua kubold mimi mhenga mpaka leo sijui namna ya kufanya hivyo
 
mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
16
Points
45
mtambuzi8

mtambuzi8

Member
Joined Aug 11, 2019
16 45
hahah usijali sio lazima
lakini mhenga atabaki kua mhenga ✊
cc.Khantwe
 

Forum statistics

Threads 1,325,693
Members 509,266
Posts 32,199,739
Top