Hello naomba msaada

Jerry msalilwa

New Member
Jul 9, 2019
1
45
Nawashwa kweli kwenye mapaja arafu kuna michubuko kunatoa harufu mbaya sana hadi kero tatizo litakuwa ni nini
 

ISLETS

JF-Expert Member
Dec 29, 2012
8,148
2,000
Panahitajika picha hapa, sasa ili mambo yasiwe mengi na mengi yasiwe mambo onana na daktari hospitali, huenda ikawa fangasi hizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom