Hello jamiifamily

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,308
2,000
salama....karibu.....sijui nimekuelewa?.......unajitambulisha au?....
 

toxic

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
771
195
Wengine umetuonea wapagani hujatupa salamu yetu.
karibu janvini mkuu
Akhsante sana,unisamehe kwa niaba ya wapagani wote,nadhani hiyo inakwenda na kwa wakomunisti pia wakina kingunge maana salaam yao sijaitoa pia na siifahamu.asante mtu wangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom