anakukumbusha mbali sana hila ndio hivyo kila kitabu na mwandishi wake ndio imeshapita tayari
For breaking your heart at least ican say I tried..iam in tabata dreaming about how we used to be when we were young and free.
Naupenda huo wimbo hasa pale anaposema to tell am sorry for breakin your heart
Safari hii Adele yy ndo kmatosa mtu..teh
Haya bana..Ila yule Jamaa aliyemuumiza adele anastahili pongezi kwa kweli..Mana amefanya sisi tupate burudani murua kutoka kwa huyu dadaHahaha daddy kila zama na mtu wake
Hahha katika kila baya, kuna kitu positive ndani yake. Ndo tumepata lijisong hivi, vipi hujampata wa kumpa lidedication?Haya bana..Ila yule Jamaa aliyemuumiza adele anastahili pongezi kwa kweli..Mana amefanya sisi tupate burudani murua kutoka kwa huyu dada
Teh teh..Hii sijapata..Ila someone like u iliwahi kuhusikaHahha katika kila baya, kuna kitu positive ndani yake. Ndo tumepata lijisong hivi, vipi hujampata wa kumpa lidedication?
Hahhahah atapatikana tuTeh teh..Hii sijapata..Ila someone like u iliwahi kuhusika
Teh teh..haiwezekani aisee..Daddy yako jeuri..Hawezi kufanya vitu kama hivyo..Hata hiyo someone like u siwezi kutumaHahhahah atapatikana tu
Teh I hope hako kaujeuri hujanirithisha maana nikimix na unyaki itakuwa balaaTeh teh..haiwezekani aisee..Daddy yako jeuri..Hawezi kufanya vitu kama hivyo..Hata hiyo someone like u siwezi kutuma
Teh teh..Douta we unaweza kumtumia mtu huo someone like u?Teh I hope hako kaujeuri hujanirithisha maana nikimix na unyaki itakuwa balaa
Aah namshukuru Mungu sijawahi kutuma huo wimbo na Naamini haitatokea. mtu ameshapita si usonge tu mbele mweerTeh teh..Douta we unaweza kumtumia mtu huo someone like u?
Nakuombea kwa hiloAah namshukuru Mungu sijawahi kutuma huo wimbo na Naamini haitatokea. mtu ameshapita si usonge tu mbele mweer
AMEN kubwaNakuombea kwa hilo