Heko JK kwa kwa Mswada mpya wa Madini changamoto ni HIFADHI YA MAZINGIRA

saggy

Senior Member
Joined
Nov 12, 2008
Messages
153
Likes
3
Points
35

saggy

Senior Member
Joined Nov 12, 2008
153 3 35
Salamu sana wana jamii wote.

Napenda kuchukua nafasi hii kumpongeza Rais wetu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa hatua ya kizalendo aliyoichukua kuunda Kamati ya kupitia mikataba ya madini ni matokeo yake ni Mswada mpya wa Madini ambao utapelekwa Bungeni mwezi April mwaka huu..Ukweli ni kwamba Raisi wetu amefanya kazi nzuri na anastahili pongezi,japo kunaweza kuwa na mapungufu mengi katika mswada wenyewe lakini ni hatua muhimu sana ya kuanzia kuwasadia watanzania wote tuweze KUFAIDI matunda ya Raslimali yetu ya madini.Heko JK !!!! fanya hivyo kwa:-

1.TANESCO
2.TRL

Changamoto katika mswada MPYA wa Madini:

HIFADHI YA MAZINGIRA
Mswada haujuweka bayana vipengele vikali ambavyo vitawabana wawekezaji katika sector hii ya madini dhidi ya Uharibifu Mkubwa wa Mazingira wakati wa shughuli za uchimbaji wa Madini na tunaomba waheshimiwa wabunge mkalijadili hili kwa kina wakati wa mjadala wa mswada huu mpya ambao umewakuna sana MAMILION ya Watanzania.


HEKO JK HUU NI MWANZO MZURI na Tunakuunga mkono kwa Juhudi hizo na usijali wasemayo watu wewe ni mwanadamu na hauwezi kukosa mapungufu na kumbuka hata ungetenda jema gani si rahisi watu wote wakupende ndivyo wanadamu tulivyo!


HEKO JK heko MSWADA MPYA WA MADINI!
 

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
3,529
Likes
2,019
Points
280

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
3,529 2,019 280
Salamu sana wana jamii wote.

Napenda kuchukua nafasi hii kumpongeza Rais wetu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa hatua ya kizalendo aliyoichukua kuunda Kamati ya kupitia mikataba ya madini ni matokeo yake ni Mswada mpya wa Madini ambao utapelekwa Bungeni mwezi April mwaka huu..Ukweli ni kwamba Raisi wetu amefanya kazi nzuri na anastahili pongezi,japo kunaweza kuwa na mapungufu mengi katika mswada wenyewe lakini ni hatua muhimu sana ya kuanzia kuwasadia watanzania wote tuweze KUFAIDI matunda ya Raslimali yetu ya madini.Heko JK !!!! fanya hivyo kwa:-

1.TANESCO
2.TRL

Changamoto katika mswada MPYA wa Madini:

HIFADHI YA MAZINGIRA
Mswada haujuweka bayana vipengele vikali ambavyo vitawabana wawekezaji katika sector hii ya madini dhidi ya Uharibifu Mkubwa wa Mazingira wakati wa shughuli za uchimbaji wa Madini na tunaomba waheshimiwa wabunge mkalijadili hili kwa kina wakati wa mjadala wa mswada huu mpya ambao umewakuna sana MAMILION ya Watanzania.


HEKO JK HUU NI MWANZO MZURI na Tunakuunga mkono kwa Juhudi hizo na usijali wasemayo watu wewe ni mwanadamu na hauwezi kukosa mapungufu na kumbuka hata ungetenda jema gani si rahisi watu wote wakupende ndivyo wanadamu tulivyo!


HEKO JK heko MSWADA MPYA WA MADINI!
Kama hujatumwa ila unajipendekeza; pole!
Na kama hujui uhusiano uliopo kati ya Bwana James Cynclaire, Kikwete na Madini ya Tanzania, pole nyingine.
Ila kama umetumwa, sina la kusema maana uko kazini, ingawa kuwa kibaraka dhidi ya nchi yako ni kazi ya hovyo.
 

Forum statistics

Threads 1,191,647
Members 451,726
Posts 27,716,446