Heka 10 za mihogo zinauzwa

Heka 10 za mihogo zinauzwa

nyanda5

Member
Joined
Nov 25, 2014
Posts
49
Reaction score
40
Wakuu habari, kuna hekari 12. za muhogo zinauzwa kwa bei ya jumla, laki 5 kwa hekari moja. Ni muhogo baridi mbegu ni ya kienyeji(mwasunga) inayolimwa mkoani Tabora, shamba lipo Usoke-URAMBO. Muhongo ulilimwa mwaka jana mwezi wa 12, umestawi vizuri upo tayari kuanza kuvunwa mwezi ujao November, 2018 ukinunua unaweza kuvuna muda wowote unaohitaji hadi January. Kwa yoyote anaehitaji tunawezakuongea biashara au kama una mtu anahitaji mjuze.
IMG_3353.JPG
IMG_3352.JPG
IMG_3351.JPG
 
Duh, ukikuta hakuna mihogo?

Mazungumzo yapo, mimi mwenyewe ninaishi maeneo hayahaya ya shamba mtu anayenunua ana option ya kulipia kila anapovuna kwa sababu na mimi mwenyewe nipo mitaa ya shamba hakuna ubabaishaji.
 
Back
Top Bottom