Heeeeee kumbe tz......................................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heeeeee kumbe tz.........................................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by white wizard, May 19, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,344
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jamani kumbe tanzania kuna kiwanda cha kutengeneza tv! kinamilikiwa na wachina!
     
  2. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 868
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hacha udaku wewe data kiwanda gani?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo !!!!????
     
  4. Micado

    Micado Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unayosema ama ni namna tu ya kuanzisha mada ya uongo...??
     
Loading...