rosemarie JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 6,887 Reaction score 3,442 Feb 25, 2012 #21 kamatikuu said: wewe ni nani au ndo umetoka kwa kameruni leo? mbona akili zako za kimervi sana, ngoja wakusikie wakupandie Click to expand... halafu mkuu mbona unaleta mada halafu unaiharibu tena?
kamatikuu said: wewe ni nani au ndo umetoka kwa kameruni leo? mbona akili zako za kimervi sana, ngoja wakusikie wakupandie Click to expand... halafu mkuu mbona unaleta mada halafu unaiharibu tena?
rosemarie JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 6,887 Reaction score 3,442 Feb 25, 2012 #22 Mkuu ukiwa na hasira usiandike email au sms,
S Sikwepeshi Senior Member Joined Jan 26, 2012 Posts 162 Reaction score 18 Feb 25, 2012 #23 Ziara haikuwa ya Bavicha ila ilikuwa ya mh naibu katibu mkuu zitto kabwe,aliwaalika bavicha tu kwenye hiyo ziara,fuatilia mambo kabla ya kulaumu.inaonekana inteligencia yako haifanyi kazi vizuri.next tym weka ??? Sio conclusion.
Ziara haikuwa ya Bavicha ila ilikuwa ya mh naibu katibu mkuu zitto kabwe,aliwaalika bavicha tu kwenye hiyo ziara,fuatilia mambo kabla ya kulaumu.inaonekana inteligencia yako haifanyi kazi vizuri.next tym weka ??? Sio conclusion.
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,030 Reaction score 59,684 Feb 25, 2012 #24 Jesuit said: Ya VINEGA waachie VINEGA! Click to expand... vinega ndio kina nani?
Crashwise JF-Expert Member Joined Oct 23, 2007 Posts 22,227 Reaction score 8,760 Feb 25, 2012 #25 1800 said: Sawa sawa mkuu Click to expand... Hujaona kidude cha LIke tena kimeboreshwa....hahahahahah
1800 said: Sawa sawa mkuu Click to expand... Hujaona kidude cha LIke tena kimeboreshwa....hahahahahah
Raia Fulani JF-Expert Member Joined Mar 12, 2009 Posts 11,866 Reaction score 4,262 Feb 25, 2012 #26 Yawezekana Tanga kuna madhaifu mengi ikiwapo ya kiutendaji