Hebu semeni kitu kwa ntu nke....!


kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,269
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,269 280
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,529
Likes
150
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,529 150 160
Mbona sielewi, yaani anapiga mswaki kwa kutumia bia? Au mcho yangu hayaoni vizuri? Majanga.

Tiba
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Likes
4
Points
135
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 4 135
Mbona sielewi, yaani anapiga mswaki kwa kutumia bia? Au mcho yangu hayaoni vizuri? Majanga.

Tiba
Ndiyo, Lakini hii inaelekea kama ni Zambia au Malawi vile. (Ndio zao hizi)
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
101
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 101 160
Je hii ni dhiki ya maji au kwasababu yupo adicted na hiyo kitu a.k.a biiiiieeeereeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,263,526
Members 485,918
Posts 30,155,162