Rwaz JF-Expert Member Joined May 3, 2013 Posts 2,286 Reaction score 4,123 Aug 21, 2015 #1 ziwe za rubber za maskion. zikiwa wireless na uwezo mkubwa itakuwa vyema zaid. picha niloweka ni ya muundo na si ubora
ziwe za rubber za maskion. zikiwa wireless na uwezo mkubwa itakuwa vyema zaid. picha niloweka ni ya muundo na si ubora
germanium JF-Expert Member Joined Dec 28, 2014 Posts 892 Reaction score 1,330 Aug 21, 2015 #2 Rwazi1 said: ziwe za rubber za maskion. zikiwa wireless na uwezo mkubwa itakuwa vyema zaid. picha niloweka ni ya muundo na si ubora Click to expand... unataka ngap?
Rwazi1 said: ziwe za rubber za maskion. zikiwa wireless na uwezo mkubwa itakuwa vyema zaid. picha niloweka ni ya muundo na si ubora Click to expand... unataka ngap?