He who finds a wife, Finds a good thing

He who finds a wife, Finds a good thing

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Posts
2,307
Reaction score
3,447
Kazi ya kutafuta mwenza ni ya mwanaume na sio mwanamke..

Mwanamke huwa anasuburi kumpata mume na wala sio kazi yake kutafuta

Nyie wanawake mnaotafuta waume au wachumba jiangalieni ni wapi mnakosea


... Nani kasema ni who finds a husband?
 
Kazi ya kutafuta mwenza ni ya mwanaume na sio mwanamke..

Mwanamke huwa anasuburi kumpata mume na wala sio kazi yake kutafuta

Nyie wanawake mnaotafuta waume au wachumba jiangalieni ni wapi mnakosea


... Nani kasema ni who finds a husband?


Ni kweli
 
ni kweli kuoa na kutafuta mke ni kazi ya mwanume ila wanaume wengine mfumo wao umekaa ki kike kike sana mpaka wao waolewe ndo wataelewa somo lako jombiii
 
Kutafuta kuna maana pana na kila mmoja anayo nafasi yake katika hili. Kwa dunia ya sasa ni lazima kwa mabinti kusocialize ili waoaji tuwaone. Unataka kuolewa alafu unajifungia ndani kwenu na ukija JF hutaki jamaa waje posta mpya (PM), unataka uolewe na kakaako?
 
Usimsikilize huyo bado yupo 19th century ajui mda umeenda

We ukimuelewa baharia mfungukie ukishindwa kufunuka we mtege tu na ile mitego yenu ile natural zile mbinu zenu zile mlizoumbiwa
Asa mkuu inatokea umemwelewa baharia Kama zote halafu usubiri nini kwa mfano, Ni full kutafutana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutafuta kuna maana pana na kila mmoja anayo nafasi yake katika hili. Kwa dunia ya sasa ni lazima kwa mabinti kusocialize ili waoaji tuwaone. Unataka kuolewa alafu unajifungia ndani kwenu na ukija JF hutaki jamaa waje posta mpya (PM), unataka uolewe na kakaako?
Si ndio hawa wanafungua I'd mpya wakisha zeeka ndio wanakuja kutafuta mume
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom