He!! Huyu ni mwanaume!!!!!!!!!!!!!!!!!-a.k.a transgender

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000

ONEAL RON MORRIS
 

Preety

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
433
195
Eehhh kweli tumechoka kuishi kwa amani maana Mungu ametupa uhuru sie tunauchezea!
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,712
1,225

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
kwa bahati neno hutegemea dhana na dhana hapa ni kujibadilisha. Huwezi kubadilisha halafu ikawa kama ilivyokuwa zamani.
so unachokataa ni nini??? Kwamba definition si sawa ama...
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
Huku ni kumtafuta MUNGU maneno mwenyewe kajificha but tunaendelea kumchokoa

...mkuu Mungu wala hayupo mbali,anaona kita takataka na mema,the thing is,his grace surpus all our sins,ndo maana anatuvumilia wanadamu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom