Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

he doesnt know what to do

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kashuzi critical, Sep 7, 2012.

  1. kashuzi critical

    kashuzi critical New Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni na kazi wanajamii. Nina rafiki wangu wa karibu sana tangu secondary na sasa hivi tupo chuo. amepata shida hii na ameniomba msaada wa kiakili nkasema niwaambie na nyie ndugu zangu.
    alianza mahusiano akiwa kidato cha nne na alikuwa na furaha sana yeye na mwenzi wake. Wakachaguliwa kidato cha tano na wote wakaenda shule moja wakasoma na kufaulu kujiunga na vyuo vikuu ambapo mmoja(bibiye) amenda dar-es-salaam na mvulana kabaki Arusha. wamekuwa katika mapenz mazito kwa miaka minne xaxa ila tangu mwanamama afunge chuo amekuwa haeleweki. Mara anamwambia mvulana waachane mara warudiane na mvulana hana jinsi maaana huyo mwanamama ndo mvulana ametokea mpenda. mbaya zaidi mwanamama hataki kufanya ki2 chechote na mvulana. meeting point lazma iwe public place.
    Juzi mvulana kawa mdogo ili atetee penz lake but mschana kawa mgumu kuelewa mpaka muda huu hapokei simu za rafiki angu wala hajibu meseji.. jamani sas ndugu zang huyu jamaa yangu afanyaje maana kumuacha hawezi maana ndo first Love na mwanamama haeleweki..... naombeni msaada wenu jamani.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,951
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280
    Teenagers syndrome !!!Anataka nini hasa........ku-do au mapenzi?....halafu mwambie asome
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,942
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    asome kwanza.....hakuna mwanamke mzuri kama elimu sayari yote hii ya dunia.....
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    Mmh, yaani hiyo picha haielewi tu??? Huku Dar keshaliwa hadi basi
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,224
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hapo penye Rangi, ushauri wa nini wakati jamaa alishafanya maamuzi ya kutokumwacha!

     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 2,264
    Trophy Points: 280
    mwenzie kishamwacha siku nyingi....akubali matokeo asonge mbele
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hivi is there such thing as 'kumuacha hawezi' ?
    Kwa sababu 10years back hakua anamjua lakini maisha yalikuwa kawaida. Hizo ni teenage whims tu na zitaisha hata kama akikubaliwa anachokitaka. Love ni uamuzi usioendeshwa na feelings. If you are able to control your feelings then you can love.
    Mungu hajamuumba binadamu ambaye anahitaji binadamu mwenzie ili akamilike so aache kujidanganya na kumkosoa Mungu.
    Asome na ajaribu kujenga serious relationship haya mambo ya kugusana kuachana ndo yanawafanya mtusumbue kila siku kwamba you get hurt....
    y wouldn't you wakati umeyataka mwenyewe?
     
  8. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,476
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    achape lapa,anasubiri nn ss,wakati kashaachwa
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,875
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    haya jamani wale wanaobishaga kuhusu long distance relationship kuwa haziwezekani mfano huu hapa!!!
     
  10. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,180
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Jaman,hajasoma tu alama za nyakati?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,670
    Likes Received: 3,549
    Trophy Points: 280
    duh vijana wa siku hizi mnaanza mapemaaaaaa
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,344
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    anaona tabu kuacha.mbona ameshaachwa hapo.akubali matokeo tu
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nmependa jina lako.
     
Loading...