Hayambee....!!!!


Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
niletee kijiko kwenye hiyoo.. ya pili nijichane mie....
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
x mass hiyooooo inakaribia, haya mambo kiboro ndio kwao
 
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
31
Likes
0
Points
0
raj dull ah

raj dull ah

Member
Joined Mar 29, 2013
31 0 0
Hizo funguo za nan mkuu? Mtori umentoa udenda
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
farkhina njoo na pilipili yako kuna supu huku!!!
 
Last edited by a moderator:
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Likes
5
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 5 0
Hatari sana December hiyoooooooooo! one way moja matata sana kibosho moja iyo wachaga mmmmmmmmpoooooooooo!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,636
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,636 5,671 280
Kweli sijui...sitanii
Mtori ni kama uji unaotokana na ndizi da farkhina ambamo unachanganywa na nyama etc. Ni chakula kizuri sana kwa watoto, wagonjwa, wa mama wajawazito na hata kwa wale wanaotumia kilevi inasaidia kukata kilevi asubuhi!
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,028
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,028 280
Duh huo mtori dah!
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,680
Likes
2,414
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,680 2,414 280
Mtori ni kama uji unaotokana na ndizi da farkhina ambamo unachanganywa na nyama etc. Ni chakula kizuri sana kwa watoto, wagonjwa, wa mama wajawazito na hata kwa wale wanaotumia kilevi inasaidia kukata kilevi asubuhi!


Watu kwa kweli tunadanganyana jamani. Mimi nasikiaga mtori kuwa ni tigo na mwanamme yeyote anayezoea kula mtori lazima anakuwa na tigo laini na pia anakuwa hana nguvu za kiume ndiyo maana nauwogopa hata kuuona.
 

Forum statistics

Threads 1,252,299
Members 482,076
Posts 29,803,122