Haya ndo yalonikumba `Me too' kwenye LOVE CONNECT!


Status
Not open for further replies.
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,495
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,495 280
Nikatoa bango langu likionesha vigezo na masharti kuzingatiwa. Akatokea Q dini tupo sawia maana kitaa yupo ila dini inagoma kabisa ie. Muslim vs Christian.

Sikujali Q aajiriwe au asiajiriwe mradi naweza kuitafta 500 ya mafuta ya kupaka na kusuka twende kilioni, ila ajue majukumu ya baba. Mapambano ya hapa na pale hayakosi ila msimamo wangu ni kupima HIV mara 3 na kuto kudo mpaka tujulikane hadharani hasa kwa wazazi.

Miezi imesonga, kuona nakazania msimamo wangu akaja na style ya "Am Busy". Calls asipokee kumbe ananikwepa na masharti yangu wakati huo nilimpa makusudi kama mume wa mtu hatoyaweza.

Mwezi wa 3 nikamtext kama kawaida yetu, kumbe simu kashika mkewe. Si akanipgia na kulalamika kuwa Q ni mumewe. Nikamwambia mbona kanambia hajaoa? Dada yule kalalamika nikamwambia kama ni mumeo nisamehe sikujua ila sasa nimeshajua sitakukwaza tena ila muonye mmeo kwa tabia ya uongo.

Dada akaridhika nami nikataka kuongea na Q, alichodakia unanijua wewe, namba yangu umeipata wapi?, kuanzia leo usitumie namba yangu usije vunja ndoa yangu bure!!!!

Ndo ukawa mwanzo wa kufunga file la JF.
 
Sirdirashy

Sirdirashy

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
2,262
Likes
418
Points
180
Sirdirashy

Sirdirashy

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
2,262 418 180
Duu muandiko wako mzuri dada mwee jaman Ila masharti ndio yaliomkimbiza vizuri sana Ila namini mwisho utafanikiwa
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,491
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,491 280
Pole sana dada
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Mimi tukikutana Mara tatu ukinizengua biashara inaishia hapo!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,638
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,638 1,156 280
jifunze hata wew kuwa na mashart hasa ukimtoa GIZANI km jf la cvo utaangukia MME/MKE wa mtu, au kulala na majini.
Mashart lazima nakubali lakini kwa ulimwengu wa sasa mambo ya kutogegeda kweli sii balaa.
Wewe watu wenyewe sio mabikra labda mie nina mtazamo tofauti lakini kwangu mie sifa kubwa ya kuwa mume au mke mwema ni kuwa bikra...kwa sasa kulitegemea hilo ni kujidanganya.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,638
Likes
1,156
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,638 1,156 280
Mimi tukikutana Mara tatu ukinizengua biashara inaishia hapo!
Hahaha kweli una akili wewe...kwa nini kupotezeana muda wakati mwanamke na mwanaume lao ni kugegedana tuu
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,587
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,587 280
Ni wachache sana wenye kukubali hayo mashariti yako. Na ungekuwa hivyo tokea unazaliwa sidhani kama ungekuwa na mwanaume mpaka leo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,239,039
Members 476,297
Posts 29,340,482