Hawa wanawake wa Facebook ni hatari, ukishangaa umefilisika

Hawa wanawake wa Facebook ni hatari, ukishangaa umefilisika

inawezekana akawa mwanaume mwenzio
 
Kuna wale matapeli wa West Africa anakwambia yeye ni yatima Baba yake kaacha hela dola 500,000 Zipo Bank so inatakiwa umsadie kuzituma zije kwako na atakupa 15% of that money so unatakiwa uwasiliane na Lawyer wake umtumie Dola 1,000 ili bank ikuhamishie Hela haha hapo ukituma umeibiwa
 
  • Thanks
Reactions: CTX
Katika biashara za hasara hiyo moja yapo kumpa mtu hela bila sababu kwakua yy kikeni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom