venossah
JF-Expert Member
- Apr 30, 2016
- 2,777
- 4,080
He,heh...poa poa my thanks.
nifundishe ku pm
Unaenda kutafuta nini huko pm?
He,heh...poa poa my thanks.
nifundishe ku pm
kicha cha chini kilikua kinajikuna kunaAlaf vp, mbona hyo jins imejivuta hapo mbele? Au ulikua umekaa vbya
He,heh...Hapo dereva akipiga break ya ghafla,dada anajipakatisha mwenyewe..Kazi yako inakua kumpokea tu
Teh..kumbe unaongozwa na kichwa cha chini.pole mkuu, sikulaumu ndivyo mlivyokicha cha chini kilikua kinajikuna kuna
hahaha anivumilie tuuMungu anakuona@big gift
hapana ni mazingira tyuuTeh..kumbe unaongozwa na kichwa cha chini.pole mkuu, sikulaumu ndivyo mlivyo
hehe..najifunza kuongea na warembo wa jf teh tehHe,heh...
Unaenda kutafuta nini huko pm?
mkeo amerudi?Halooooo
Kila la kheri....hehe..najifunza kuongea na warembo wa jf teh teh
sijui kama hakupitishwa kituo alichokusudia kushukanadhani ni huyo jamaa mchafu hapo.
swissme
Wao si wanapenda pesa basi na sisi acha tupende matako makubwaNdio haya mambo niliyosema juzi, na hivyo vimchina vyenu wakinadada hawana raha siku hizi. Kutwa mko nyumanyuma ili mpige picha. [HASHTAG]#SMDH[/HASHTAG]