Hawa Wahaya wa Growing up African wanaboa...

Hawa Wahaya wa Growing up African wanaboa...

Tuko

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Posts
11,180
Reaction score
7,355
Yan wameamua kuuza sura tu kwenye hii EATV, kipindi chao hakina maana, hakina ujumbe wala hakifurahishi. Yan kila mtu analalamika hawa watu kupewa mda wa kupotezea watu kwenye hii tv kipenz kwa vijana.
 
Kwe aisee
Hawa wanaonyesha ule Uhaya hasa tena wa kizamani
Kitendo cha kulipia kipindi kwenye TV kutuonyesha magari yao na wanavyokunywa wine, mi naona ni ulimbukeni sana,na nakuchukia hicho kipindi balaa...
 
Mmeonaee?

Halafu huwa hawaonyeshi wanafanya kazi gani! Wale wasichana kuna mwenye sura naifananisha na mcheza filamu chafu mmoja...
 
Mmeonaee?

Halafu huwa hawaonyeshi wanafanya kazi gani! Wale wasichana kuna mwenye sura naifananisha na mcheza filamu chafu mmoja...

Unaifananisha?kwa maana hiyo wewe ni muangaliaji mzuri wa hizo filamu?
 
Jamani ndo mnaonyeshwa maisha ya mamtoni....hamtaki????
Ila kweli. Unajua sisi ambao hata Dar tunaiona kwenye TV, tulidhani mamtoni watu hawanywi juisi...
Tuwashukuru labda wanatu -expose...
 
Mi mwenyewe Mhaya, ila Wahaya wengi ni washenzi na wanapenda sifa za kijinga.
lakini EATV haimilikiwi na wahaya! ...ila kama EATV wanavyosema, hiki ni kipindi cha kwanza (reality tv show) kuonyeshwa hapa kwetu na isje ikawa kuwa tunataka design za akina Kanumba au Masanja ambazo ni tofauti na hii.
Pia ina 'duration', labda itafika sehemu 'itachanganya'.
Nawashauri (nami naweza kuwa mmojawapo) wasioipenda hiyo program wawaulize EATV kwanza maana inaweza kuwa inachuchukua miaka mitatu au zaidi (kama Isidingo) na huu ni mwazno tu
 
lakini EATV haimilikiwi na wahaya! ...ila kama EATV wanavyosema, hiki ni kipindi cha kwanza (reality tv show) kuonyeshwa hapa kwetu na isje ikawa kuwa tunataka design za akina Kanumba au Masanja ambazo ni tofauti na hii.
Pia ina 'duration', labda itafika sehemu 'itachanganya'.
Nawashauri (nami naweza kuwa mmojawapo) wasioipenda hiyo program wawaulize EATV kwanza maana inaweza kuwa inachuchukua miaka mitatu au zaidi (kama Isidingo) na huu ni mwazno tu

Reality TV shows at least zinakuwa na theme fulani. Zinaonyesha aina fulani ya maisha wanayoishi watu fulani.
Hii growing up African haina mbele wala nyuma. Haina mtiririko wa matukio wala haieleweki nini wanataka ku-potray. Sauti hazisikiki na hakuna hata tukio la maana linaloonyeshwa...
 
Reality TV shows at least zinakuwa na theme fulani. Zinaonyesha aina fulani ya maisha wanayoishi watu fulani.
Hii growing up African haina mbele wala nyuma. Haina mtiririko wa matukio wala haieleweki nini wanataka ku-potray. Sauti hazisikiki na hakuna hata tukio la maana linaloonyeshwa...

Jamani mnataka theme gani nyingine wakati jina tu linajieleza??!“Wabongo ndani ya Marekani..tunaendesha gari na kunywa wine wakati nyie bongo mnatuangalia mkiwa mmekalia vumbi.“ Wanataka mjue kwamba wanakula maisha!!
 
Jamani mnataka theme gani nyingine wakati jina tu linajieleza??!"Wabongo ndani ya Marekani..tunaendesha gari na kunywa wine wakati nyie bongo mnatuangalia mkiwa mmekalia vumbi." Wanataka mjue kwamba wanakula maisha!!

Hahahaa... Haya bana nimekusomaa..
 
Kipindi hakina maana kabisa kile.....
 
Kwani hapa Tanzania ni Tv gani ina vipindi vyoote vinakupendeza ww,unaona fahari gani kwa mfano pale unapoangalia TV zetu zaidi ya masaa10 wanaonesha muvi tu kwani hamna mambo ya maana tukaoneshwa?tena kibaya zaidi ni zile za akina nanii wakishindana kuonesha uchi wao,zingine zinarudiwa hata mara3

kile kipindi si movie wala filamu,ni (documentary)aina ya narrative story inayoonesha jinsi waafrika wanavyoishi,binafsi nimewahi kuona wakitumia hata vessels zao za kienyeji,wanacheza na kusikiliza miziki ya Afrika n.k lakini pia jinsi wanavyojifunza kuishi kama wenzao

kwa maana maisha ni utamaduni na ni intaractive,hvyo kuna baadhi ya mambo wataadopt ili kubalansi maisha,sasa usitegemee wala usiwe unaangali hcho kipindi kama vile unaangalia filamu za bongo muvi

Elewa hapa hawapotray wahaya,hapa ni potration ya watanzania wanaoishi nje maana leo ni hawa na kesho wale na kesho kutwa ni wengine,sasa kama hautaki tuoneshwe watanzania wa nje hiyo ni ishu nyingine
 
Kwani hapa Tanzania ni Tv gani ina vipindi vyoote vinakupendeza ww,unaona fahari gani kwa mfano pale unapoangalia TV zetu zaidi ya masaa10 wanaonesha muvi tu kwani hamna mambo ya maana tukaoneshwa?tena kibaya zaidi ni zile za akina nanii wakishindana kuonesha uchi wao,zingine zinarudiwa hata mara3

kile kipindi si movie wala filamu,ni (documentary)aina ya narrative story inayoonesha jinsi waafrika wanavyoishi,binafsi nimewahi kuona wakitumia hata vessels zao za kienyeji,wanacheza na kusikiliza miziki ya Afrika n.k lakini pia jinsi wanavyojifunza kuishi kama wenzao

kwa maana maisha ni utamaduni na ni intaractive,hvyo kuna baadhi ya mambo wataadopt ili kubalansi maisha,sasa usitegemee wala usiwe unaangali hcho kipindi kama vile unaangalia filamu za bongo muvi

Elewa hapa hawapotray wahaya,hapa ni potration ya watanzania wanaoishi nje maana leo ni hawa na kesho wale na kesho kutwa ni wengine,sasa kama hautaki tuoneshwe watanzania wa nje hiyo ni ishu nyingine

Potration ya Watanzania wanaoishi nje????I DON‘T THINK SO!!!Wanachoonyesha ni familia yao inavyoishi Marekani na sio Watanzania waishivyo Marekani!!
 
Back
Top Bottom