steve_shemej
JF-Expert Member
- Nov 26, 2015
- 1,194
- 1,636
Huu ni ukorofi na wakiambiwa watafute kambare watakuwa wameonewa?
watakuwa watoto wa wajeda lazima...![]()
Huu ni ukorofi na wakiambiwa watafute kambare watakuwa wameonewa?
ni wapita njia hizi sura ngeniwatakuwa watoto wa wajeda lazima...
Haya service girl[emoji41] Hao itakua ma servicemen[emoji59]
SM ndo awe na nywele ndefu hvyo?[emoji41] Hao itakua ma servicemen[emoji59]
[emoji1] [emoji24] [emoji23] mim usalama aisee umenishusha heshima ivoHaya service girl
Ok[emoji1] [emoji24] [emoji23] mim usalama aisee umenishusha heshima ivo
Wakutoka Kolomije![]()
Huu ni ukorofi na wakiambiwa watafute kambare watakuwa wameonewa?
Wastakuwa vijana wa bosi kutoka Call Me Jey, au Chattle...![]()
Huu ni ukorofi na wakiambiwa watafute kambare watakuwa wameonewa?
[emoji1] [emoji1] eti sura ngeni..ni wapita njia hizi sura ngeni