Hawa Ni Wanandoa Ama Ni Wahuni Wanaoishi Pamoja?


K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Watu wanajiita wanandoa lkn kila mtu ana mambo yake.

Mke kutwa kwenye mitandao akichat na mabwana, hali kadhalika mume kutwa anachati na mademu. kwann mliingia kwenye ndoa?

Mko kwenye ndoa lkn mavazi yenu na maongezi bila kusahau kampani zenu bado ni za kihuni. Badilikeni.

Mkitoka kwenda sehemu hata mkiwa kwenye gari yenu binafsi njia nzima hamuongei. Mlilazimishwa Kuoana?

Wanandoa gani mumejawa jazba usoni? Hamtaniani hata kidogo?

Kosa dogo tu mtabwatukiana mpk mtaa mzima ujue na kurekodi kwenye simu zao. Ama mtatwangana mpk mmoja alale kwa mjumbe ama polisi.
Ambao bado hawajaingia kwenye ndoa wanapo yaona haya mioyo yao hupata baridi yabisi wakiifikiria ndoa.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,705
Likes
6,301
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,705 6,301 280
Kuchekeana kila wakati haimaanishi ndoa inafuraha kama wenyewe wameridhia kuishi kimikausho poa tu! mapenzi hayana formular, wengine ni full of hugs and kisses ila kumbe ni mapenzi ya kitamthilia tu ili kuridhisha wavimba macho kama wewe!
 
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
2,185
Likes
2,317
Points
280
Sokoro waito

Sokoro waito

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
2,185 2,317 280
Wanaita usawa wa kijinsia, mwanamme akinuna, eti mwanamke naye ananuna, mwanamme akichepuka eti mwanamke naye anachepuka, mwanamme akichat na mademu kwenye mtandao eti mwanamke naye anachat na mabuzz kwenye mtandao, mwanamke akipakwa kofi eti na yeye anarudishia au anaomba talaka.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,222
Likes
32,494
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,222 32,494 280
Mbona nasikia hata mkuu mmoja wa nchi anaishi hivyo
 
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
1,645
Likes
1,487
Points
280
K

Kigodoro

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
1,645 1,487 280
Raha ya ndoa ni kuheshimiana na kufarijiana, kila mmoja aone wikend kama hii ni fupi mno. Siyo mume kaa la moto na mke jivu la moto, mume akisema fyoko mke anajibu nyoo.

Mke Ngunguri, Mume Ngangari. Huu ni uhuni.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,644
Likes
43,126
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,644 43,126 280
maisha yetu
sheria zetu
 
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
2,484
Likes
2,409
Points
280
D

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
2,484 2,409 280
Umelenga waliopo humu!, tafadhali bwana heshima kitu cha bure
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619