kimsboy
JF-Expert Member
- Oct 17, 2016
- 11,189
- 24,613
Pichani hao ndo mamaster minder alowasema Gwajima kama ulikua ujui hujui hapa kuna watu watasema ni consipiracy theory lakini mimi mwenyewe niliamini hivyo lakini sasa hivi kila kitu kinajidhihirisha wazi kwamba dunia inacontroliwa na kikundi cha wahuni fulani
Na nikukumbushe tu sio mara ya kwanza kwa kikundi fulani cha watu au mtu kutawala dunia yote waliwahi kuwepo refer kina Alexander de great,Adolf hitler na wengineo wengi, nimrodi etc...
Tupeane elimu kidogo: Mark Zu mmiliki wa facebook, na mitandao mingine ni mjukuu wa David Rockefeller
Na nikukumbushe tu sio mara ya kwanza kwa kikundi fulani cha watu au mtu kutawala dunia yote waliwahi kuwepo refer kina Alexander de great,Adolf hitler na wengineo wengi, nimrodi etc...
Tupeane elimu kidogo: Mark Zu mmiliki wa facebook, na mitandao mingine ni mjukuu wa David Rockefeller