Sory mkuu kwani ni nani huyo.Tukiwa tunaendelea kushuhudia joto la uchaguzi ndani ya ccm wamejitokeza wagombea wa kila aina ili kuliongoza taifa letu.
Hivi mgombea kama huyu hapo chini mnategemea anaweza kutupeleka wapi kiuongozi? View attachment 1536706
Huenda akafuata nyayo za mwenez i wake alieathiriwa na SafuraTukiwa tunaendelea kushuhudia joto la uchaguzi ndani ya ccm wamejitokeza wagombea wa kila aina ili kuliongoza taifa letu.
Hivi mgombea kama huyu hapo chini mnategemea anaweza kutupeleka wapi kiuongozi? View attachment 1536706
Huyu mbona kama ni yule jamaa anaimbaimba,kipindi fulani mwenyekiti alimwambia agombee jimbo la tandahimba.Tukiwa tunaendelea kushuhudia joto la uchaguzi ndani ya ccm wamejitokeza wagombea wa kila aina ili kuliongoza taifa letu.
Hivi mgombea kama huyu hapo chini mnategemea anaweza kutupeleka wapi kiuongozi? View attachment 1536706
Kazeeka kabla ya kuwa mtu mzimaTukiwa tunaendelea kushuhudia joto la uchaguzi ndani ya ccm wamejitokeza wagombea wa kila aina ili kuliongoza taifa letu.
Hivi mgombea kama huyu hapo chini mnategemea anaweza kutupeleka wapi kiuongozi? View attachment 1536706
Ooh jamaa wa "Looklady" masasiHuyo ni wale wale lkn majina tofauti anaitwa Harmorapa
HaswaKumbe ni chinga?
No ni Omondi nadhani, polepole sio mkenya na sio mchekeshajiAnafanana na Polepole