Hawa COWBOYS wananikosha sana

Hawa COWBOYS wananikosha sana

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Posts
1,228
Reaction score
1,264
Habari zenu wana JamiiForums,

Leo naomba nisaidiwe historia za hawa jamaa wanaitwa COWBOYS.

Kiufupi maisha yao yanavutia sana yaani wako bize muda wote na inaonyesha wanaishi maisha mazuri sana na wengi wao hawaishi mijini maana tukiangalia movies nyingi tunawaona kwenye ranchi kubwa kuko wanakula maisha halafu hawataki disturbance na mtu yeyote na kitu kinachonivutia uvaaji wao yaani
full jeans au shati za drafti,kichwani wametupia panama hut.Kiunoni wengi wao wana revolver au mkononi wanapenda kushika shortgun.Miguuni wametupia travolta kali na ukiangalia ni watu wenye mwili mkubwa.

Hivi huu utamaduni wao upo sehemu moja tu duniani maana nikiwacheki wengi ni raia wa Marekani hasa Texas na Dalas,sasa sijajua COWBOYS wanapatikana sehemu zingine duniani au ni Marekani pekee na kama Marekani pekee kwanini.

Nawapenda sana hawa wanaume wa shoka hata kwa kuwaangalia tu.

Ronald-Reagan-003.jpg
636065348751019452-XXX-IMG-PORCH.JPG-1-1-C6F6U9II.JPG
Ronald-Reagan-003.jpg
Photo-4-Travis-Putnam-Hill-TX-Special-Rangers-and-Cattle-Rustling1.jpg
 
Sisi cowboys hatupendi shobo na maisha yetu simple sana. Historia yetu ntakuletea punde ngoja kwanza nikate maji.

inddex.jpeg
 
Afu music wao ni country music hasa wakina ken rogers,don williums,dolly parton na john denver, ni full travolta, pikipiki/bike na mara nyingine farasi.
 
Hao ni tofauti na wasukuma na wamasai wazee wa kuhama hama.Wanatulia sehemu moja wanafuga kwa ustadi huku vizazi vyao vikijihakikishia ajira kwenye hiyo ranch,ndio maana wanapotoa historia zao ni lazima waseme wao ni generation ya ngapi.Huku kwetu mtoto wako hata hakikosa ajira hajui pa kwenda.so sad
 
Translation "cowboy Ng'Ombe Dume
cowgirl Ng'Ombe Jike .
Tuendelee na Mada....

@m G00d Br0ther
 
Back
Top Bottom