captain temba
JF-Expert Member
- Jun 24, 2017
- 315
- 250
katika swala zima la mapenzi haswa kwa kizazi chetu hichi hivyo vitu viwili vimeonekana vinanguvu sana haswa mtu akitaka ku define neno mapenzi
kwa maoni yangu mimi naona pesa ndo inanguvu kuliko kuwa 'romantic' wadada wengi hata ukiwa romantic vipi kama huna pesa utakula za mbavu tu
lakini kuna mtu akaniambia hata ukiwa na pesa lakini haupo romantic wanawake utapata lakini watakuchuna wapeleke kwa serengeti boys ambao wako romantic
sasa jamani ivi kati ya pesa na kuwa 'romantic' kipi kinamzidi mwenzie kwenye kunasa moyo wa mtu???
Sent using Jamii Forums mobile app
kwa maoni yangu mimi naona pesa ndo inanguvu kuliko kuwa 'romantic' wadada wengi hata ukiwa romantic vipi kama huna pesa utakula za mbavu tu
lakini kuna mtu akaniambia hata ukiwa na pesa lakini haupo romantic wanawake utapata lakini watakuchuna wapeleke kwa serengeti boys ambao wako romantic
sasa jamani ivi kati ya pesa na kuwa 'romantic' kipi kinamzidi mwenzie kwenye kunasa moyo wa mtu???
Sent using Jamii Forums mobile app