Hatulipwa mishahara hadi leo.


P

pedas

New Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2
Points
0
Age
44
P

pedas

New Member
Joined Apr 3, 2012
2 0
Watumishi wengi wa (hw) hatujalipwa mishahara yetu hadi leo. Na inasemekana hela zetu zimetafunwa pale hal'shauri. Ukiuliza hawatoi majibu ya kueleweka. Inasikitisha sana mtu umefanya kazi ila kupewa chako inakuwa tatizo. Na hii wilaya inaongoza kwa kunyanyasa watumishi hasa kwenye malipo (malimbikizo). Wanasingizia mtandao ndio uliondoa majina kwenye payrol, je, wenzetu huko vp mmepata tatizo km hilo kwa baadhi ya watumishi?
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Wilaya gani hebu edit vizuri ili wahusika ama mabosi wao wakipitia uzi wajue ni wapi,,usifiche uchi kwa sababu hautazaa
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
607
Points
225
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
607 225
Taja jina,hakuna wa kukupiga mkuu.Pole sana lakn.Huo ni Uhuni,wanapeleka Fixd Acc.Piga kunji mpaka kieleweke.Kama ni mwl.Naici weng wenu hawatawaunga mkono,tena Halmash.!(Unconscious group.)Ver paining
 

Forum statistics

Threads 1,285,664
Members 494,728
Posts 30,869,649
Top