Hatujafanya chochote anataka nimtolee posa

Hatujafanya chochote anataka nimtolee posa

Huyu dem nampenda hatujafanya chochote anataka nimtolee
posa!!

Na hataki kutoa kabisa anasema mpaka Nimuoe mana hataki kuchezewa!!
Yani sielewi anasema wanaume akipata tu ngono hakutaki tena,,

Ukizingatia hali ngumu n.k

Nifanyeje.?
Hance Mtanashati toa neno lako mashuhuri.
 
Huyu dem nampenda hatujafanya chochote anataka nimtolee
posa!!

Na hataki kutoa kabisa anasema mpaka Nimuoe mana hataki kuchezewa!!
Yani sielewi anasema wanaume akipata tu ngono hakutaki tena,,

Ukizingatia hali ngumu n.k

Nifanyeje.?
Sasa kosa lake liko wapi. Kama unampenda katoe posa
 
Kama unampenda kweli na una malengo utasikiliza anachokuambia na hutaona kama kuna kizuizi chochote.
 
Tatizo la vijana mnahisi watoto wote wa kike ni malaya kisa tu umemtongoza akakukubalia.
Wengine wanaishi na misimamo yao kama wewe ulivyo na msimamo wako wa kumuoa mwanamke lazma umlombe kwanza.
Siyo kila mwanamke anaekukubalia anataka mahusiano ya kulombana.wengine wanataka heshima ya ndoa ndo akupe kitumbua chake......
Vijana wa sahiv ndo mnaongoza kwa kuzalisha watoto wa kike na kuwaacha na kuanza kuwaita single mother....
 
please
please
please
Leo usiku aidha umtafute muonane au umpigie simu mwambie niko tayari kukutolea mahari na tusifanye chochote kabla ya ndoa ila tufunge mkataba kwa mwanasheria kuwa siku ya harusi nisipoikuta bikra ndoa itavunjika papo hapo na mahari irudi.
Kwa experience yangu nakiri kuwa wapo mabinti safi wamejitunza na hawagawi mbususu mpaka siku ya ndoa ila pia hii ni technique ya malaya anapotaka kufosi ndoa baada ya kuachwa sana na masela.
Huyo Malaya anakuona wewe mjinga.
 
Huyu dem nampenda hatujafanya chochote anataka nimtolee
posa!!

Na hataki kutoa kabisa anasema mpaka Nimuoe mana hataki kuchezewa!!
Yani sielewi anasema wanaume akipata tu ngono hakutaki tena,,

Ukizingatia hali ngumu n.k

Nifanyeje.?
Yalinikuta hayo..ila alipovua chupi tu mi gear..
 
Huyu dem nampenda hatujafanya chochote anataka nimtolee
posa!!

Na hataki kutoa kabisa anasema mpaka Nimuoe mana hataki kuchezewa!!
Yani sielewi anasema wanaume akipata tu ngono hakutaki tena,,

Ukizingatia hali ngumu n.k

Nifanyeje.?
Kwani una mpango wa kumuoa.
 
Kama una mpango wa kumuoa na mnapendana basi fata ushauri wake ila awe kweli ni msichana
Ila kama huna nia ya kuoa basi usimuharibia mda wake na wako pia

Unataka mwanamke wa kutembea nae wapo
 
Baki na pesa yako nae abaki na kaswende yake
 
Huyu dem nampenda hatujafanya chochote anataka nimtolee
posa!!

Na hataki kutoa kabisa anasema mpaka Nimuoe mana hataki kuchezewa!!
Yani sielewi anasema wanaume akipata tu ngono hakutaki tena,,

Ukizingatia hali ngumu n.k

Nifanyeje.?
Acha kuwa fala ,mwambie hivi huyo Malaya kilaza "Kvma LA mamako "
 
Mwanamke akikupenda hakuwekei mipika wala hakupi sababu nyingi.
 
Back
Top Bottom