Mwalimu JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 1,600 Reaction score 1,089 Feb 22, 2012 #1 Funda moja la ziada..... View attachment 47882
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Feb 22, 2012 #2 KWANINI ASIENDE, NA LEO ANAPESA NYINGI KULIKO JANA! Hooooi leo!
UncleJoe JF-Expert Member Joined Feb 22, 2012 Posts 624 Reaction score 509 Feb 22, 2012 #3 ulevi nomaa
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Feb 22, 2012 #4 Na mimi si alilala pale nje Kulabuni? Na Mbu Anatafuna mimi! Kama Shambaaaa!
Mwalimu JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 1,600 Reaction score 1,089 Feb 22, 2012 Thread starter #5 Unajua jana nilikosea boma si nikaingia kwa mama mkwe...ni aibu ati!
Mwalimu JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 1,600 Reaction score 1,089 Feb 22, 2012 Thread starter #6 Ndallo said: Na mimi si alilala pale nje Kulabuni? Na Mbu Anatafuna mimi! Kama Shambaaaa! Click to expand... Hatari lakini lasama!
Ndallo said: Na mimi si alilala pale nje Kulabuni? Na Mbu Anatafuna mimi! Kama Shambaaaa! Click to expand... Hatari lakini lasama!
Fidel80 JF-Expert Member Joined May 3, 2008 Posts 21,944 Reaction score 4,511 Feb 22, 2012 #7 Mwalimu said: Unajua jana nilikosea boma si nikaingia kwa mama mkwe...ni aibu ati! Click to expand... Mama mkwe kama bado kijana kijana analika tu unasimika mkuki mlangoni
Mwalimu said: Unajua jana nilikosea boma si nikaingia kwa mama mkwe...ni aibu ati! Click to expand... Mama mkwe kama bado kijana kijana analika tu unasimika mkuki mlangoni
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Feb 22, 2012 #8 Engaraijo!...Leo tunarudi nyumbani mapema namna hii!...Hatari Lakini Lasama!
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,861 Reaction score 97,804 Feb 22, 2012 #9 Mwalimu said: Hatari lakini lasama! View attachment 47886 Click to expand... Haaaaaa imelala kwa boma ya mama mukweeee!
Mwalimu said: Hatari lakini lasama! View attachment 47886 Click to expand... Haaaaaa imelala kwa boma ya mama mukweeee!
Komeo JF-Expert Member Joined May 3, 2011 Posts 2,498 Reaction score 1,172 Feb 22, 2012 #10 Ulevi bombaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
1 19don JF-Expert Member Joined May 13, 2011 Posts 672 Reaction score 206 Feb 22, 2012 #11 Mwalimu said: Funda moja la ziada..... View attachment 47881 View attachment 47882 Click to expand... kamueni waaaaana mmetisha mbaya maisha bora kwa kila mlevi. safi sana , hesabu idadi ya chupa alafu weka bei,
Mwalimu said: Funda moja la ziada..... View attachment 47881 View attachment 47882 Click to expand... kamueni waaaaana mmetisha mbaya maisha bora kwa kila mlevi. safi sana , hesabu idadi ya chupa alafu weka bei,