Hatua zimeanza kuchukuliwa

Hatua zimeanza kuchukuliwa

mugah di matheo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
6,342
Reaction score
12,472
Kama hii huko Mwanza
FB_IMG_16279072060311788.jpg
FB_IMG_16279072017126253.jpg
FB_IMG_16279072118521011.jpg
FB_IMG_16279072166206468.jpg
FB_IMG_16279072207569580.jpg
 
Hongera kwao hatua nzuri ujumbe umewafikia watesi
 
Kama Mbowe anashikiliwa na ugaidi, wananchi wanalalamika nini...si wasubiri ukweli? Kumbukeni kuwa GAIDI si lazima ushike bunduki, angalieni waarab wafanyavyo....mtu anahonga hela vijana wasiojitambua akili wajiue huku yeye akichekelea.
 
Kama Mbowe anashikiliwa na ugaidi, wananchi wanalalamika nini...si wasubiri ukweli? Kumbukeni kuwa GAIDI si lazima ushike bunduki, angalieni waarab wafanyavyo....mtu anahonga hela vijana wasiojitambua akili wajiue huku yeye akichekelea.
Na wewe kimukhe mukhe Cha nini??,Si utulie tu usubiri ukweli??.
 
Kwa hiyo kuandika hivyo ndio kunasaidia kesi ya ugaidi ibatilishwe?

Acheni uoga kama mna uchungu kweli basi ingieni barabarani
 
Back
Top Bottom