Jerrymsigwa JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 14,085 Reaction score 8,409 Nov 19, 2013 #21 Ukute hata siyo yako..
OLESAIDIMU JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 19,139 Reaction score 9,575 Nov 19, 2013 #22 Habha haaaaaqq uefurahiaaaaaa!!! Kama habari ya puto kuvunja mwiba! !!!!!! Mshukuru Mungu hamna hongera wala nini!!!
Habha haaaaaqq uefurahiaaaaaa!!! Kama habari ya puto kuvunja mwiba! !!!!!! Mshukuru Mungu hamna hongera wala nini!!!
Alinda Platinum Member Joined Jun 26, 2008 Posts 1,695 Reaction score 2,152 Nov 19, 2013 #23 Jerrymsigwa said: Ukute hata siyo yako.. Click to expand... Lol mbavu zangu... Anyway ongera sana
petrinamwana JF-Expert Member Joined Dec 9, 2011 Posts 900 Reaction score 345 Nov 19, 2013 #24 Ukute mtoto katoka mwarabu. Hahaha
Jerrymsigwa JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 14,085 Reaction score 8,409 Nov 19, 2013 #25 Alinda said: Lol mbavu zangu... Anyway ongera sana Click to expand... Mkuu pole kwa kuumiza mbavu ha ha haa mtu kaambiwa preg ya wiki shangwe
Alinda said: Lol mbavu zangu... Anyway ongera sana Click to expand... Mkuu pole kwa kuumiza mbavu ha ha haa mtu kaambiwa preg ya wiki shangwe
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,314 Reaction score 111,511 Nov 19, 2013 #26 una uhakika ni yako?
OLESAIDIMU JF-Expert Member Joined Dec 2, 2011 Posts 19,139 Reaction score 9,575 Nov 19, 2013 #27 watu8 said: una uhakika ni yako? Click to expand... Lugha ya ncha kali mpwa!!!!
Swts JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 3,062 Reaction score 1,299 Nov 19, 2013 #28 Jamii forum a very amazing town to be!!!
Ennie JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 7,137 Reaction score 4,139 Nov 19, 2013 #29 Life Goes On said: una uhakika kwamba ni yako? isije ikawa ndo kakukomeshea hapo!! mjini hapa ujue! Click to expand... Mbona unamkatisha tamaa mwenzio? Hongera baba mtarajiwa,kitanda hakizai haramu
Life Goes On said: una uhakika kwamba ni yako? isije ikawa ndo kakukomeshea hapo!! mjini hapa ujue! Click to expand... Mbona unamkatisha tamaa mwenzio? Hongera baba mtarajiwa,kitanda hakizai haramu
N ngoshas JF-Expert Member Joined Jan 24, 2011 Posts 707 Reaction score 192 Nov 19, 2013 #30 Ukistaajab ya Ngosha ya firauni cjui utafanyaje, Sa Hapo upongezwe Kwa kutimiza wajibu wako!? Au kumfanya mkeo?!
Ukistaajab ya Ngosha ya firauni cjui utafanyaje, Sa Hapo upongezwe Kwa kutimiza wajibu wako!? Au kumfanya mkeo?!
N nyama ngumus Member Joined Nov 17, 2013 Posts 8 Reaction score 0 Nov 19, 2013 #31 kutia mimba nayo kazi jamani? wengine tukigusa tu, puto tayari linafutuka:shocked:
blogger JF-Expert Member Joined Mar 13, 2012 Posts 13,697 Reaction score 17,308 Nov 19, 2013 #32 watu8 said: una uhakika ni yako? Click to expand... taratibu jamani.... Loh!! Tuepushe walau ma risasi jamani..hali ni mbaya.
watu8 said: una uhakika ni yako? Click to expand... taratibu jamani.... Loh!! Tuepushe walau ma risasi jamani..hali ni mbaya.
TANMO Platinum Member Joined Apr 12, 2008 Posts 12,204 Reaction score 13,033 Nov 19, 2013 #33 una uhakika gani kuwa hiyo mimba umeitia wewe?