Hatimaye python imeanza kufundishwa vyuoni katika course za AI

Hatimaye python imeanza kufundishwa vyuoni katika course za AI

mathsjery

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Posts
2,287
Reaction score
1,855
Nimesikia kutoka kwa mdau mmoja nimefurahi sana, kwa kuwa C++ imeliwa kichwa yafaa kwa mwaka wa kwanza na course zingine sio AI.

HONGERENI WALIMU WOTE MLIO SHIFT TO PY.

 
Nimesikia kutoka kwa mdau mmoja nimefurahi sana, kwa kuwa C++ imeliwa kichwa yafaa kwa mwaka wa kwanza na course zingine sio AI.

HONGERENI WALIMU WOTE MLIO SHIFT TO PY.

Mimi nadhani mngeanza kulalamika wafute outdated languages kama pascal ambazo kuna baadhi ya vyuo hapa bongo mpaka leo wanaifundisha.
 
Mimi nadhani mngeanza kulalamika wafute outdated languages kama pascal ambazo kuna baadhi ya vyuo hapa bongo mpaka leo wanaifundisha.
Mfano chuo gani. Usije kuwa unabwatuka tu. Kumbe mitaala ishabadilishwa kitambo.

Kama ni UDSM kwa taarifa yako siku hizi madogo wanafundishwa C then C++.

Huyo paskali walishamtupa ten years ago.
 
Mfano chuo gani. Usije kuwa unabwatuka tu. Kumbe mitaala ishabadilishwa kitambo
Siyo hivyo tu, pia badala ya kila mwaka wanafunzi wanakaa kutengeza library management system au school management system kama final year project lalamikeni muanze kufanya projects zinazo tatua matatizo ya wananchi.

Sio mwaka huu mnatengeneza library management system mwakani tena wanakuja wengine wanakopi project ya walio maliza mwaka jana... yaani inakua hamna ubunifu... ni mwendo wa copy and paste!!
 
Siyo hivyo tu, pia badala ya kila mwaka wanafunzi wanakaa kutengeza library management system au school management system kama final year project lalamikeni muanze kufanya projects zinazo tatua matatizo ya wananchi.

Sio mwaka huu mnatengeneza library management system mwakani tena wanakuja wengine wanakopi project ya walio maliza mwaka jana... yaani inakua hamna ubunifu... ni mwendo wa copy and paste!!
Hivi detail ni za mwaka gani mnaongelea
Saiz hakuna project ya management systems na android app inakubaliwa chuo chochote kile hata Ruaha Catholic hukoo
 
Hadi leo nakumbuka assignment moja ya pascal tuliyopewa...ya ATM -

ilitakiwa user ana input password.. then ana ona salio lake , kisha anachaguwa kutoa hela, kisa ionyeshe salio lililobaki

hahahaha vyote hivi vilifanyika kwenye command prompt no user interface... sidhani kama mpaka sasa watu wanafundishwa hizi low level language
 
Mfano chuo gani. Usije kuwa unabwatuka tu. Kumbe mitaala ishabadilishwa kitambo.

Kama ni UDSM kwa taarifa yako siku hizi madogo wanafundishwa C then C++.

Huyo paskali walishamtupa ten years ago.

SUA bado wanafundisha
 
Back
Top Bottom