Hatimaye nimesalitiwa tena

Hatimaye nimesalitiwa tena

Eti juzi asubuhi ghafla nilikuta sms ikisema wewe naomba leo tuachane naomba sana usiniulize kwanini nimemchunguza kumbe alipoenda safarini kakutana na mtu mwingine inaniuma sana na sijui la kufanya nimelala mawazo tu naombeni msaada nimtafute au nimpoteze japo naumia sana.

vipi alienda DAR nini?? maanake nasikia wakienda huko wanawapiga chini wa mikoani....pole lakini move on
 
Watu wengine bwana!!! Tunafuatilia escrow wengine ngono. Halafu unashangaa kwanini uko hivyo?
 
Uwiii we hufai maana soon utafilisiwa na utaanza kuishi kama digidigi

hahhha hamna wa kunifiris banah... serikal ipo mkonon hapa!!!! hizi hela sina pa kuzipeleka emh nsaidie kwenye matumizi
 
Hata wewe unazo kama za mpenz wangu Mgirik?

usijali bibie! Kama shida ni hela ww usiwaze kabisa sisi ndio wazee wa mji....
Mitumie ac namba yako nikuingizie
 
Last edited by a moderator:
Achana nae anataka kucheza na hisia zako tu, kilichobaki sasa hivi ni kutokupenda kupita kiasi. Mimi yalinikuta wiki iliyopita nilikuta sms kama hiyo nilimtafuta kanijibu ndio hivyo. Baada ya siku mbili za kukaa kimya katuma ujumbe mwingine eti it was not her intention, akasema i still love u. Nakushaurri usigeuke nyuma akirudi atakusumbua zaidi. me sikurudi maji yameshamwagika.
 
Siku nyingine uwe na burudani mbali mbali.........ukichoka burudani hii.......unafanya hii..........nadhani umenielewa.........
sikufundishi ubandidu lakini.........

Nimekuelewa sana
 
Mi akiniacha gafla hivo hata simtafuti wala simwulizi kwanini,siku akizinguliwa huko akinikumbuka sijui ataanzaje kujileta tena
 
tafuta pesa kwa hasira ww achana na huyo ke maana zkiisha alikoenda na akiona kwako kunafurika pesa atataka kurudi na hakuna kurud nyuma!!!!
 
usijali bibie! Kama shida ni hela ww usiwaze kabisa sisi ndio wazee wa mji....
Mitumie ac namba yako nikuingizie

Ina maana nambaya ya akaunt yangu umepoteza?? Mmh haya nimekupm
 
Eti juzi asubuhi ghafla nilikuta sms ikisema wewe naomba leo tuachane naomba sana usiniulize kwanini nimemchunguza kumbe alipoenda safarini kakutana na mtu mwingine inaniuma sana na sijui la kufanya nimelala mawazo tu naombeni msaada nimtafute au nimpoteze japo naumia sana.

mkuu una umri gan? afu kama gafra kakwambia ivo mwambie " maji yakisema usiooge jibu sina uchafu"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom