Hatimaye nimesalitiwa tena

Hatimaye nimesalitiwa tena

Heri lee

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
981
Reaction score
538
Eti juzi asubuhi ghafla nilikuta sms ikisema wewe naomba leo tuachane naomba sana usiniulize kwanini nimemchunguza kumbe alipoenda safarini kakutana na mtu mwingine inaniuma sana na sijui la kufanya nimelala mawazo tu naombeni msaada nimtafute au nimpoteze japo naumia sana.
 
yaani ghafala tu kakuacha??? pole achana nae.. umtafute ili iweje???
 
Mpotezeee tu tym heal utapa mwngn na u cnt blv utasahau machungu yote
 
Eti juzi asubuhi ghafala nilikuta sms ikisema ww naomba leo tuachane naomba sana usiniulize kwann
nimemchunguza kumbe alipoenda safarini kakutana na mtu mwingine inaniuma sana na cjui la kufanya nimelala mawazo tu naombeni msaada nimtafute au nimpoteze japo naumia saana

Siku nyingine uwe na burudani mbali mbali.........ukichoka burudani hii.......unafanya hii..........nadhani umenielewa.........
sikufundishi ubandidu lakini.........
 
alikuwa ni mkeo?

kama si mkeo acha kiherehere cha kumfuata maana hujamtolea posa wala mahari...
 
Yaan unamlilia mwanamke ambaye si mkeo?
Ndio matatizo ya kujifanya mnapenda sana wakat unajua fika sio wa mipango
 
Eti juzi asubuhi ghafala nilikuta sms ikisema ww naomba leo tuachane naomba sana usiniulize kwann
nimemchunguza kumbe alipoenda safarini kakutana na mtu mwingine inaniuma sana na cjui la kufanya nimelala mawazo tu naombeni msaada nimtafute au nimpoteze japo naumia saana

Pole jamani...nakushauri umtafute na kuongea nae vizuri hata kama mkiachana muachane kwa Amani.

Then jaribu kumuonyesha hisia zako juu ya maamuzi yake ukimwambia ya moyoni mwako.

Maana inawezekana kasikia taarifa mbaya juu yako ndio maana akaja na maamuzi ya haraka hivyo. Ata kama amepata mwingine hawezi kukuacha kirahisi hivyo kama alikuwa anakupenda.

N.B: Unatakiwa uji tathmini na wewe kwanza,ujue kama mlikuwa mkigombana sana au una kitu gani ambacho mwenzio hapendi na n.k

Note: Wanaume tulio wengi hatuwezi kutema Big G kwa karanga za kuonjeshwa....it takes tym kutema Big G.

Chunguza vizuri though sijajua jinsia yako but nahisi utakuwa Female.
 
Duuh kumbe mwenye thread mwanaume!!...Hapo ningekuwa mm nachapa lapa faster...Cwezi kukushauri maana idea yangu towards hawa viumbe nikijua na kuproove ana bwana mwingine huwa sirudi nyuma hata kama nilimpenda kama PESA.

Duuh!tena huyo kakuambia kabisa muachane aisee!!!..Jichunguze mkuu na ujipange kwa mtoto mwingine mkali/pini zaidi yake.

Note: Mtoto wa kike kukuambia tuachane ni Ngoma nzito sana na lazima ujichunguze mkuu.....Duuh!.me nilijua sisi huwa ndio tunaacha/tuna toa kauli ya mwisho ambayo huyo bibie kakuambia.
 
Inatokea sana inabidi ujifunze kutokupenda inabidi uishi kwa mazoea ya kuwagegeda tu...IPO siku utamnasa tu
Watu kama nyie mnaadvantage sana ya kuwa ngangali kwenye ndoa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom