Kitila kanisikitisha sana ,alitakiwa achague siasa ama Utumishi wa umma..sasa kwenye chama ana cheo na kwenye utumishi wa umma ana cheo.Hapo alichemsha kwa kweli
mkuu, inaonekana we sio chadema shabiki unafikiri - swali, naamini umeusoma waraka wote wa dr kitila, kwani usaliti wake pale uko wapi dhidi ya CDM? uelewa wangu ni kwamba ukitaja neno usaliti ktk waraka ule moja kwa moja utaonesha sehemu flani dr kitila akiwasapoti ccm ili hali yupo CDM......ufanunuzi tafadhali
mkuu tulifikirie kwa kina hili,sio ki simple simple is it possible kweli<CCM wasikupe security?That is the price he's paying for failing the mission they entrusted him with.
Hata kondom inakusaidia kazi yake ikiisha inatupwa
"Dr. Hilary Dachi is now our new Dean at the School of Education as a Successor of Professor Bhalalusesa"..kwani Blalalusesa ndio mkumbo? maana ndo inavosomeka kwenye hiyo link..
Prof.Mukandara asikanyage Mlimani City
cc: Singidani.
Hahaha... na wengine watazira na kuhama UD kwenga SUA au Mzumbe..
Udsm asilimia kubwa ya maprofesa na ma dk ni wachaga, kafanye reseach, hawa jamaa ni noma kwa kisomo, juzi Rais kamteua Felishian Mramba kuwa mkurugenzi wa Tanesko nae ni Mangimeza! JAMAA WAMESOMA WALA HAKUNA UPENDELEO.. Wengine wanakesha vijiweni kazi kulalamika, wenzao wako madarasani! Chukueni hatua.
Sasa! We huoni kuwa na UDSM kuna ukanda na ukabila? Eti unamtoa Kitila na kumweka Chuwa? Ngoja wanafunzi wa Tumaini, SAUT na kwingineko waandamane na kutoa tamko kuwa kaonewa kwa vile huko UDSM kuna ukanda. Cheza na Kitila wewe? Watu wameenda kusoma pale kwa kumfuata Kitila sio elimu bwana!
Prof.Mukandara asikanyage Mlimani City
cc: Singidani.
That is the price he's paying for failing the mission they entrusted him with.
mkuu tulifikirie kwa kina hili,sio ki simple simple is it possible kweli<CCM wasikupe security?
siku hizi unaonyesha dalili za kurudiwa na akili,buku 7 hawatoi siku hizi au?