Hatimaye Kafulila na Mbatia Jukwaa moja kata ya Bashneti..


April

April

Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
13
April

April

Member
Joined Nov 14, 2011
35 0 13
Baada ya kuwa na mgogoro uliodumu zaidi ya mwaka mmoja, hatimaye Mh. Kafulila na Mwenyekiti wake Mh. James Mbatia wahutubia jukwaa moja kata ya Bashneti huko Babati kwenye Uchaguzi mdogo wa Madiwani.

Mkutano huo uliokuwa mkubwa sana kuwa kivutio kwa wengi, waheshimiwa hawa ilikuwa mara ya kwanza kwao kusimama jukwaa moja tangu mgogoro wa chama hicho mwishoni mwa mwaka 2011 uliopelekea wafikishane mahakamani. Ushirikiano huo waliouonyesha unatufundisha kwamba, viongozi wafike mahali watangulize maslahi ya wananchi wa Taifa wanaloliongoza kabla ya maslahi yao wenyewe, hii migongano ya kimtizamo isiwe vikwazo kwa viongozi kushirikiana panapo maslahi ya wananchi.

Big up Kafulila na Mwenyekiti!!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Hapo wameenda kuisaidia CCM baada ya kuona Chadema inakaribia kunyakua kata.Unafiki huu ni mbaya sana.
 
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
1,652
Likes
905
Points
280
Nyetk

Nyetk

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
1,652 905 280
Kama siyo mwongo weka picha.
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Mbatia mtu fresh sana,namkubali!,Kafulila nimefurahi kuskia mpo pamoja mungu hawasaidieni,kusamehe kupo.sasa yule Slaa kusamehe ajui kabisa kama vile hakusoma manemo ya mungu,kama yeye yuko hivya sasa sisi maamuma itakuaje!!!!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Mkutano huo uliokuwa mkubwa sana kuwa kivutio kwa wengi
Una kapicha japo kamoja tu ulikofanikiwa kupiga ili kuthibitisha maneno yako? manake hata ccm walituambia wamejaza watu katika mkutano wa Themi, walipokuja kuweka picha tukaishia kushuhudia shamba la mahindi badla ya mamia ya wananchi kama walivyokuwa wamejigamba.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mbatia na Kafulila ni Condo.. za kiume zinazotumika na CCM kwa mtindo tofauti tofauti.
Kuna ya chocolate flavor, Pineapple flavor nk lakini ni kutoka kampuni moja inayoitwa NCCR.
 
April

April

Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
13
April

April

Member
Joined Nov 14, 2011
35 0 13
Tujenge tabia ya kuappreciate positive attitudes sio kila mtu mamluki jamani
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626