Hatimaye jk amwita nyerere baba wa taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimaye jk amwita nyerere baba wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Aug 31, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,306
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    kwenye baraza la eid,lakini inaonekana ameandikia kwa sababu anasoma kama risala kwenye karatasi
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Maandamano! Kikwete ni kijana wa Nyerere hamna cha maana hapo! Amuite asimuite wanajuana wote lao lilikuwa na moja tu CCM
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwan hajawahi kumwita?
     
  4. howard

    howard Senior Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikumbuke story ya monduli ya kikwete na sayore ndio utajua kwa nini alikuwa hamwiti baba wa taifa, huwa anaita mzee wetu
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo maji ya shingo yamemfika anazani mzimu wake utaokoa jahazi
     
  6. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa sijafuatilia hii. Na huwa anamalizia na jina? maana wazee wetu wapo wengi...
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh yaani watu wanafuatilia hadi vitu vidogodogo kama hivi kweli mtu ukichukiwa shida tupu. Haya niambieni huyo Slaa ametamka mara ngapi neno Baba wa Taifa na ukitamka hilo neno barabara inajijenga au zahanati inajijenga?
     
  8. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Umeishiwa na hoja. Nonsense!
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Nitaipataje ile post ya kikwete monduli.
     
  10. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    kuelemewa kubaya

    watanzania wengi ni mashabiki wa Nyerere

    ukimkubali Nyerere nao watakukubali(hata bila kuangalia lengo lako,anatafuta huruma ya wa-tz hapa)
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    lazima ampe respect, kwa kuwa siku isiyojulikana watakutana uso kwa uso kama yule tajiri na lazaro wa kwenye bible.
     
Loading...