Hatimaye Cheka kapigwa

Hatimaye Cheka kapigwa

Kama Yanga ilivyo ...

Mbona unapenda kuf.i.r.a maneno wewe? Tunamjadili Cheka unataja Yanga, kwa taarifa yako hiyo ndio timu pekee ya TZ iliyowai kuchukua kombe nje ya TZ tena mara 2.
 
[TABLE="width: 650, align: center"]
[TR]
[TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"]Cheka ahujumiwa Ujerumani[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: storyheader, bgcolor: #FFFFFF, align: left"]Mwandishi Wetu, Mwananchi
Bondia Francis Cheka amepata pigo la mwaka kwenye pambano la ubingwa wa IBF Inter-continental nchini Ujerumani baada ya mtu mmoja kutoka katika kona yake kurusha taulo uwanjani (ikiwa ni ishara ya kusimamisha pambano) na kusababisha mwamuzi kumaliza mchezo hivyo Mjerumani Uensal Arik kupewa ubingwa.

Katika pambano hilo, Cheka alimkabili vilivyo mpinzani wake Arik hadi raundi ya saba zikiwa zimebakia sekunde 15, ndipo mmoja wa watu wa kona yake aliporusha taulo kuashiria kuomba mwamuzi asimamishe pambano ili kumnusuru bondia huyo.

Kitendo hicho kilimkasirisha Cheka na kuanza kugombana na watu wa kona yake kwa kuamua kumaliza pambano kwa namna hiyo.

Wakati mwamuzi anasimamisha pambano Cheka alikuwa akiongoza kwa pointi 57-56, 57-56 na 58-56 alizokusanya kwenye raundi sita za kwanza.

Cheka alitawala vizuri raundi mbili za kwanza na kufanikiwa kumwangusha chini Arik kwenye raundi ya tano, lakini Mjerumani huyo aliokolewa na kengele wakati mwamuzi akimhesabia.
Arik aliamka mwanzoni mwa raundi ya sita, lakini mwishoni Cheka alibadilika na kutawala.

Raundi ya saba Arik aliingia kama kichaa, lakini Cheka alikuwa makini kumkabili ghafla taulo likarushwa ulingoni zikiwa zimebaki sekunde 15 na kuharibu pambano hilo.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Cheka ahujumiwa Ujerumani


Hii ni mara ya nne bondia huyo kupoteza pambano nje ya nchi tangu ajiunge na ngumi za kulipwa mwaka 2000



Bondia Francis Cheka amepata pigo la mwaka kwenye pambano la ubingwa wa IBF Inter-continental nchini Ujerumani baada ya mtu mmoja kutoka katika kona yake kurusha taulo uwanjani (ikiwa ni ishara ya kusimamisha pambano) na kusababisha mwamuzi kumaliza mchezo hivyo Mjerumani Uensal Arik kupewa ubingwa.



Katika pambano hilo, Cheka alimkabili vilivyo mpinzani wake Arik hadi raundi ya saba zikiwa zimebakia sekunde 15, ndipo mmoja wa watu wa kona yake aliporusha taulo kuashiria kuomba mwamuzi asimamishe pambano ili kumnusuru bondia huyo.

Kitendo hicho kilimkasirisha Cheka na kuanza kugombana na watu wa kona yake kwa kuamua kumaliza pambano kwa namna hiyo.

Wakati mwamuzi anasimamisha pambano Cheka alikuwa akiongoza kwa pointi 57-56, 57-56 na 58-56 alizokusanya kwenye raundi sita za kwanza.

Cheka alitawala vizuri raundi mbili za kwanza na kufanikiwa kumwangusha chini Arik kwenye raundi ya tano, lakini Mjerumani huyo aliokolewa na kengele wakati mwamuzi akimhesabia.

Arik aliamka mwanzoni mwa raundi ya sita, lakini mwishoni Cheka alibadilika na kutawala.
Raundi ya saba Arik aliingia kama kichaa, lakini Cheka alikuwa makini kumkabili ghafla taulo likarushwa ulingoni zikiwa zimebaki sekunde 15 na kuharibu pambano hilo.

*****

Hii habari imeripotiwa namna hii na gazeti la mwananchi leo jumapili...
 
Mbona unapenda kuf.i.r.a maneno wewe? Tunamjadili Cheka unataja Yanga, kwa taarifa yako hiyo ndio timu pekee ya TZ iliyowai kuchukua kombe nje ya TZ tena mara 2.
Mkuu, unakujua nje wewe? Nairobi, Kampala, Kigali na Bujumbura huwa tunaenda kwa kutumia kibali tu, nje ni kule unakotakiwa lazima uonyeshe passport!
 
mabondia wetu wengi wanavuta bang na wanahamini sana ndumba.wakienda nje bang hawatumihi kwa kuogopa vipimo na ndumba zinaferi
 
Kushabikia magwanda kumemponza pole sana rudi kundini ushinde huko imeingia chaka
 
Ni kweli, Yanga ndivyo walivyo sio kama Simba walioshindiliwa vitano na LIBOLO.
lakini simba uzuri wao wana mke wao wakumshindilia tano na mpaka sasa hajajifungua bado anakaa mitaa ya twiga karibu karibu na jangwani.
 
Cheka ahujumiwa Ujerumani


Hii ni mara ya nne bondia huyo kupoteza pambano nje ya nchi tangu ajiunge na ngumi za kulipwa mwaka 2000



Bondia Francis Cheka amepata pigo la mwaka kwenye pambano la ubingwa wa IBF Inter-continental nchini Ujerumani baada ya mtu mmoja kutoka katika kona yake kurusha taulo uwanjani (ikiwa ni ishara ya kusimamisha pambano) na kusababisha mwamuzi kumaliza mchezo hivyo Mjerumani Uensal Arik kupewa ubingwa.



Katika pambano hilo, Cheka alimkabili vilivyo mpinzani wake Arik hadi raundi ya saba zikiwa zimebakia sekunde 15, ndipo mmoja wa watu wa kona yake aliporusha taulo kuashiria kuomba mwamuzi asimamishe pambano ili kumnusuru bondia huyo.

Kitendo hicho kilimkasirisha Cheka na kuanza kugombana na watu wa kona yake kwa kuamua kumaliza pambano kwa namna hiyo.

Wakati mwamuzi anasimamisha pambano Cheka alikuwa akiongoza kwa pointi 57-56, 57-56 na 58-56 alizokusanya kwenye raundi sita za kwanza.

Cheka alitawala vizuri raundi mbili za kwanza na kufanikiwa kumwangusha chini Arik kwenye raundi ya tano, lakini Mjerumani huyo aliokolewa na kengele wakati mwamuzi akimhesabia.

Arik aliamka mwanzoni mwa raundi ya sita, lakini mwishoni Cheka alibadilika na kutawala.
Raundi ya saba Arik aliingia kama kichaa, lakini Cheka alikuwa makini kumkabili ghafla taulo likarushwa ulingoni zikiwa zimebaki sekunde 15 na kuharibu pambano hilo.

*****

Hii habari imeripotiwa namna hii na gazeti la mwananchi leo jumapili...
Sasa hapa hatujaelezwa vizuri. Kona ya Cheka walikuwa akina nani? Bila shaka hao Wajerumani walikuwapo hapo, lakini ina maana hakuwapo hata mtu mmoja aliyeongozana naye?

Wakati mwingine hawa wazungu wanakuwa na fitna za namna hiyo, hasa ukizingatia Cheka na timu yake pengine hawana uzoefu na fitna za huko ughaibuni. Hii iwe changamoto kwao kujipanga vema siku nyingine wakienda kupigana na hawa mabeberu ambao kwao kushindwa na mtu mweusi wanaona kama kashfa hivyo kutumia mbinu hata zisizo halali ili washinde.

Katika kupambana na udhalimu wa namna hii ni vema siku nyingine timu ya Cheka ikawa imekamilika kila idara wakiwemo watu wa video shooting ili kupata ushahidi ambao unaweza ukatumika pindi utakapohitajika.
 
Aliwahi kupokea kipigo cha mbwa koko uk na Rashid Matumla ndio akawa muhudumu wake pale hospital uk alipokua amelazwa kutokana na kipigo hicho!

Hivi siku ile mama yake Matumla alivyokuwa analia pembeni ya ulingo nani alipigwa vile?!
 
lakini simba uzuri wao wana mke wao wakumshindilia tano na mpaka sasa hajajifungua bado anakaa mitaa ya twiga karibu karibu na jangwani.

Mtaishia kukumbuka Historia za 5, Yanga yeye kubeba ndoo. Kaangalie kwenye tovuti ya TFF Yanga amebeba ndoo mara ngapi ndio utajua tukiwa hapa Tanzania mume ni nani
 
Kama Yanga ilivyo ...

Akili zikikaa kwenye kinena ndio shida yenu. Sasa kati ya Mrs Libolo na Yanga, ni timu ipi imewahi kwenda nje na kuleta NDOO nyumbani? We jibu tu kwa akili zako za kuazima....nyau we!

Au kufanywafanywa na Libolo na Enyimba ndio ubingwa kwenu?
 
Akili zikikaa kwenye kinena ndio shida yenu. Sasa kati ya Mrs Libolo na Yanga, ni timu ipi imewahi kwenda nje na kuleta NDOO nyumbani? We jibu tu kwa akili zako za kuazima....nyau we!

Au kufanywafanywa na Libolo na Enyimba ndio ubingwa kwenu?

sema sana lakin yanga bado demu wa simba. We mwanamke gan anazaa 5 ktk digitaly
 
Akili zikikaa kwenye kinena ndio shida yenu. Sasa kati ya Mrs Libolo na Yanga, ni timu ipi imewahi kwenda nje na kuleta NDOO nyumbani? We jibu tu kwa akili zako za kuazima....nyau we!

Au kufanywafanywa na Libolo na Enyimba ndio ubingwa kwenu?
Simba ni Mrs Libolo, Yanga ni Mrs ....

:becky:
 
Mtaishia kukumbuka Historia za 5, Yanga yeye kubeba ndoo. Kaangalie kwenye tovuti ya TFF Yanga amebeba ndoo mara ngapi ndio utajua tukiwa hapa Tanzania mume ni nani
kama ni swala ni historia hata ya libolo ni historia sasa shughuli tamu ni ile mtu aliyekuchochea mwenyewe na simba anamchochaga yanga mabao mengi mengi tu,ila haitanizuia kuamini kwamba yanga ndie bingwa mara nyingi zaidi tanzania,na hapo hapo amemfunga simba mara nyingi zaidi.wakati huo huo yeye amechochewa magoli mengi na simba kwa mkupuo.unapoamua kuzungumzia jambo lililotokea uwe tayari kupokea na linalokuhusu pia.kama simba angefungwa na yanga tano mimi ningekuwa na huzuni zaidi lakini na libolo uchungu sio mkubwa sana kwani hata raja casablanca aliwahi kuifunga timu ya tanzania goli tano kipindi fulani.
 
when was it posted?? born 82 and 30yrs?? probably last year
Mkuu hesabu zimekupitia pembeni kidogo nini?

Huu mwaka ndio kwanza umeanza. So kuna uwezekana jamaa kazaliwa April or May...December. Kama amezaliwa katika mojawapo ya miezi hiyo hapo bado atakuwa na 32 years. Utata uko wapi hapo?
 
Akili zikikaa kwenye kinena ndio shida yenu. Sasa kati ya Mrs Libolo na Yanga, ni timu ipi imewahi kwenda nje na kuleta NDOO nyumbani? We jibu tu kwa akili zako za kuazima....nyau we!

Au kufanywafanywa na Libolo na Enyimba ndio ubingwa kwenu?
acha hasira unatukana utafikiri umejambwa hujazaliwa kawaida.
 
Back
Top Bottom