Hatimaye CHADEMA yawabadilisha watu wa Mbinga Mkoani Ruvuma

Hatimaye CHADEMA yawabadilisha watu wa Mbinga Mkoani Ruvuma

Jimmy Kadebedebe

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Posts
468
Reaction score
191
Sintofahamu hii imetokea katika mkutano wa hadhara uliofanyika Leo kuanzia majira ya saa nane mchana na makamanda ambao wameitikisa wilaya ya Mbinga ambayo ndio tegemeo la CCM kujichukulia kura za bure.Mkutano wa Leo umekusanya watu wengi kuliko siku zote ambazo chadema imeshawahi kufanya mikutano hiyo.

Watu wengi wazee kwa vijana wamerudisha kadi za CCM wakiwemo wenyeviti wanne wa vitongoji na waliogombea udiwani kura za maoni na kuachwa kwa kile kinachodaiwa uchaguzi kutokuwa wa huru na haki.

Nawasilisha.
 
Nawapongeza ndugu zangu wa Mbinga kujitambua. Makamanda pongezi kwa kazi nzuri na Mungu awaongezee maono.
Nawasilisha.[/QUOTE]
 
Sintofahamu hii imetokea katika mkutano wa hadhara uliofanyika Leo kuanzia majira ya saa nane mchana na makamanda ambao wameitikisa wilaya ya Mbinga ambayo ndio tegemeo la CCM kujichukulia kura za bure.Mkutano wa Leo umekusanya watu wengi kuliko siku zote ambazo chadema imeshawahi kufanya mikutano hiyo.

Watu wengi wazee kwa vijana wamerudisha kadi za CCM wakiwemo wenyeviti wanne wa vitongoji na waliogombea udiwani kura za maoni na kuachwa kwa kile kinachodaiwa uchaguzi kutokuwa wa huru na haki.

Nawasilisha.
Mkuu Nchimbi alitaka kugombea jimbo gani tena
 
sasa hao makamanda ni kina nani walihutubia mbinga sehemu gani mana mbinga kuna majimbo mawili ya ucgaguzi na hao wenyeviti ni kina nani na mbona hakuna picha tuone uwo umati
 
Back
Top Bottom