Bora nikajisaidie porini
inatisha, leo sijisadii ng'o!
duh! simpendi huyo kiumbe balaa!!!
sooo scary loooh daah hadi mwili umesisimka huyo mnyama alilaaniwa na mungu yaani mapatano hamna kabisa daah
Na utawekaje choo cha kukaa kwenye matumizi ya umma! Hii ndiyo faida yake.Hivi vyoo vya mtaani ukawii kukutana na hii kitu!!maana baa nyingi vyoo vipo huko na hakuna uangalizi wa usafi!!shame on it!
nimeogopa, sasa sijui niwe najisaidia wima, kapitaje hapo?
Akigonga kwenye masaburi atafungwa sehemu gani?
![]()