Hata mkishinda hamshindi!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata mkishinda hamshindi!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Apr 17, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,940
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu bado nafikiria Matokeo ya Uchaguzi wa Arumeru Mashariki, inamaana hii dhana ya HATA MKISHINDA HAMSHINDI aka USHINDI NI LAZIMA ndio imezikwa kabisa au vipi?
    Yaani kama ni kweli itakuwa ni Jambo Jema sana, Nasikia Faraja sana.
     
Loading...