Hata Esther Bulaya kinachombakiza CHADEMA ni cheo

Hata Esther Bulaya kinachombakiza CHADEMA ni cheo

ni wakati sasa viongozi wa vyama vya upinzani kuwa na fikra mpya kujipanga na kuandaa viongozi wa baadae kuna jambo bado hawaelewi kuwa upenzi na mahaba kwenye chama ni sawa sawa na kabila asili yake haiondoki kwenye moyo wa binadamu kama wewe ni mpinzani nafsi yako itakuwa hivyo tu hata upewe vyeo lukuki ccm na kama wewe ni ccm utakuwa hivyo tu tunachotofautiana ni fursa na haiba ktk hili na unafiki lkn pia hayo maisha ya akina mpendazoe ni ya kisanii zaidi kwani sio binadamu wote wenye uwezo wa kubadilika kila kukicha !
Hakuna chochote hapo sema kikubwa ni kitumia fursa
 
Lembeli amemuomba magufuli asafishe chama, mbona alipomfuata lowassa ambae ni fisadi aliona poa tu.mimi kauli yake nineishangaa sana duuh wanasiasa uchwara bhana.
Lowasa ni chama? Ebu tumia akili ya kawaida
 
Mpenda Zoe hata Hayati mtikila aliwahi kuyasema maneno hayo Ng'ombe kakatika mkia'
 
Hawa wote wanaorejea ni opportunists. Walitegemea wangepokelewa CDM kama mashujaa kwa kupewa vyeo, kupewa madaraka na kusikilizwa kwa kila jambo ambalo CDM inataka kutekeleza, unfortunately haikuwa hivyo. Na hapo ndipo kunapokumbuka maneno ya Wilbroad Slaa kwamba watu aliowaleta Lowasa siyo asset kwa Chama
Huyo slaa sasa akafanyie hizo siasa zake canada maana kwa cdm ndiyo basi tena cdm hatunaga kuremba au arudi tu ccm
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Ulichofanya ni kuonyesha hulka ya maana CCM. Wamo humo kuganga njaa, ndio maana rushwa na ufisadi unawashinda. Ngao yao ni polisi.
 
Chadema kwa sasa ni genge la wanyang'anyi na wachumia tumbo
 
Kama wataondoka na waondoke tu.
Kaondoka Slaa ijekuwa Lembeli bwana?

nashangaa, kwanza lembeli alikua mzigo tu sijaona alichokua anakifanya chadema, bora aondoke, na mpendazoe nae
hawajapunguza chochote kwenye chama zaidi ya kupunguza mzigo
 
Wakirudi ccm wanaitwa ng`ombe waliyokatika mikia.
Ni aibu kukihama chama kwa vile umekosa cheo Fulani je wangekuwa na cheo Fulani wengehama?
Nimemkumbuka Mgombea urais Mmoja wa Mwaka Jana 2015.

Nanukuu Tatizo la watanzania ni njaa ndiyo inayowasumbua.Hashim Rungwe.
 
Huyo mpenda sawa lakini wengine wote wakija huko wana kazi maalum hata mkiwakata na masikio macho yao yanaona wataandika na kumpelekea mzee edo
 
Leo lembeli anatukanwa sana??
Duuuh kweli watanzania inatakiwa mpimwe Nyumba kwa Nyumba !!!
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo

Ni issue za maslahi tu, huyu ndio mwanadamu. Kati ya Vitu muhimu kwangu huwa Ni mazingira mazuri ya office, office yangu nimeitengeneza vyema mfano wa ya Makonda, nikicheki office za chadema huwa nashangaa, uchafu. Hii Ni ishara Tosha kwamba shughuli zao za office Ni second priority. Angalia Nyumba na magari Yao ya kifahari. Chadema, CCM, ukawa, wanadamu Ni wale wale. Fanya kazi kwa bidii ukijua God is ur source and he is not limited na Chama, serikali au chochote. Hawa wana siasa sio mitume, watafuta maslahi, hakuna mtu anajali maskini dunia hii, jitahidi mwombe Mungu toa Imani yako kwa binadamu.
 
bulaya ni jembe hawez kuhama na hata alivyokuwa ccm alikuwa anaongea kama mpinzani vile
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Hapana maadam pamoja na kuhama chama wanabakia kuwa raia wema, hawaendi "msituni", mie sidhani kama kuna ubaya, kwani ni hiari ya kutumia haki zako. Hata hivyo Jambo hili litakuja kutulia pale vyama ambapo vitaanza kuwachuja wahamiaji vizuri zaidi kabla ya kuwaamini. Mh Lembeli amekuwa ni rafiki wa Dr Magufuli wa muda mrefu, tofauti zao za kisiasa hazitakiwi kuleta uadui. Lakini, suluhisho la kweli ni kuruhusu wagombea binafsi.
 
Kama kuna kitu kitanichanganya na kuacha kumsaport Rais magufuli ni pale atakapendelea kuyaludisha makapi ndani ya chama kilichokuwa kinaelekea kuonyesha dira kama CCM

Chadema kilikuwa na dira huko nyuma kwa sababu ya kuwa na watu wasiotiliwa shaka !!Hivyo basi baada ya kuwachukua mafisadi nikakata tamaa nikarudi Kumsaport magufuli
Lakini kwa yanayoendelea chini chini kama ni kweli Lowassa atarudi ccm nitaacha kumsaport rais Magufuli!!

Nitaacha siasa!!
 
Back
Top Bottom